Hạng C
15/1/22
656
950
93
47
Mình chả tấn công ai.
Và nêu khá rõ ý kiến cá nhân. Giá trị cốt lõi chỉ là người ta quảng cáo, mua cái xe cứ thấy ổn thì mua (chạy thử, thuê xe … cho chắc ăn), ko thì qua chiếc khác. Bàn cái người ta quảng cáo mà làm gì.
uh, mọi người cố gắng comment vào chuyên môn, thông tin....để mở mang kiến thức hơn là chỉ trích cá nhân/chửi bới/nặng nhẹ nhau.

• Like
Reactions: Osin
Hạng B1
11/5/20
66
80
18
44
Con chip là 1 ví dụ đơn giản. Và hàng lô hàng lốc những cái gọi là “bản quyền công nghệ”
Phải đến iphone 4 apple mới tự design chip nhé, còn trước đó cũng toàn dùng đồ của third party như intel, v..v...
Cái gì cũng phải có thời gian. Khi Apple mới thành lập, họ có những gì?

để em hiền
1/4/05
3.799
93.122
113
Bài review trạm sạc có tâm nhất cõi tinhte.

Review Trạm sạc điện Vinfast

Đây là review về Trạm sạc điện Vinfast của mình.Mình mua nó với giá 0₫. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Trạm sạc điện Vinfast:

Trạm sạc được lắp đặt tại TTTM Vincom Biên Hoà.

Những thứ mình thích

Rất tiện lợi, vì được lắp đặt ngay tại TTTM Vincom. Xe sẽ được sạc trong lúc mình shopping.

Những thứ mình không thích

Mấy chiếc xe xăng khác đậu trước chiếm hết chỗ. Không thể tiếp cận trạm sạc để sử dụng dịch vụ.

Nên mua hay không?

Muốn sử dụng lắm mà không thể!

Chắc lần sau phải mua thêm cáp kéo dài từ trạm sạc đến xe, các bạn thấy loại cáp nào phù hợp thì giới thiệu nhé!

• Haha
Reactions: cheetah
Hạng C
15/1/22
656
950
93
47
Bài review trạm sạc có tâm nhất cõi tinhte.

Review Trạm sạc điện Vinfast

Đây là review về Trạm sạc điện Vinfast của mình.Mình mua nó với giá 0₫. Hi vọng phần review sẽ hữu ích cho bạn nào muốn mua nhé, nếu bạn có câu hỏi gì thì hãy comment vô bài này nha.

Thông tin chung về Trạm sạc điện Vinfast:

Trạm sạc được lắp đặt tại TTTM Vincom Biên Hoà.

Những thứ mình thích

Rất tiện lợi, vì được lắp đặt ngay tại TTTM Vincom. Xe sẽ được sạc trong lúc mình shopping.

Những thứ mình không thích

Mấy chiếc xe xăng khác đậu trước chiếm hết chỗ. Không thể tiếp cận trạm sạc để sử dụng dịch vụ.

Nên mua hay không?

Muốn sử dụng lắm mà không thể!

Chắc lần sau phải mua thêm cáp kéo dài từ trạm sạc đến xe, các bạn thấy loại cáp nào phù hợp thì giới thiệu nhé!
Lớn rồi mà làm ăn gì "sống nhăn"!