Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
28/8/10
7
6
13
bác này đánh boom liều chết đây chứ hok phải là quăn boom đau nhá ,mịa nổ banh xác

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Mình biết một vài thông tin về miếng đất này, do quen với con trai của chủ nhà, căn này được cấp cho cán bộ CM cỡ bự, giấy Hồng đang nằm trong NH và đúng là cần bán để chia tài sản. Theo mình biết, định giá khoảng 2.800L thôi vào năm 2008, bây giờ chắc không lên bao nhiêu đâu. Bác chủ thớt này lấy đâu ra chuyện rao 5.000L, tôn gì đóa trả 4.800L xem lại, giao dịch ở Lê Lợi quân 1 cũng ko có giá đó.

Nếu bác là dân môi giới hàng cỡ bự, chắc hẳn bác phải có vài kèo đại gia hay chủ tiệm vàng để giới thiệu, tham khảo giá, chứ đưa lên thớt này em cũng chỉ biết lót guốc ngồi hóng.

Last edited by a moderator:
Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
chuonchuongoicuadong nói:
lucsi nói:
Em thấy cái thread này là 1 chuyện tào lao. Chủ thớt rảnh quá hay mới vào nghề cò?
Đây lập ra là để trao đổi tham khảo nhé chú em..nếu chú em ko biết thì đừng đưa ý kiến vào...ko ai nói chú em câm. Mấy nay tui đang bận việc quá nên chưa scan giấy lên cho a e xem để dễ định giá, chừng 3 hôm nữa tui về bên VNam sẽ đưa thông tin đầy đủ để a e tham khảo nha, tui mới nhớ rõ một phần là : căn nhà nằm gần góc NĐChiểu-ĐTHoàng, chổ Pháp thuê hiện giờ mở Newyork restaurant, còn 1 nữa nhà mới bán lúc trước hiện nay là công ty kinh doanh thiết bị bưu điện đang thuê. Vị trí thì chính xác rồi, chỉ còn diện tích, khi về VNam tui sẽ scan cho a e xem.
Em nghĩ bác Keelon không vào đây nên trả hớ rồi, những 1,6 chai.:D:D:D
Anh giai này em nghĩ ...vô giá
. Em thì không không bao giờ dám dây dưa.

Hạng D
28/7/08
2.284
3.716
113
mợ tài nói:
  <span style=""color: #ff0000;"">02-07-2010</span>

chắc lại cháu bác ý vào máy phá chơi cho vui đây mà! haz. phải tội bác ấy lại sắp phải xin lỗi vì đi công tác bỏ máy cho ku cháu vao post bài chọc phá đấy!

Em bái phục ... mợ tài!

Hạng D
21/12/08
2.695
45.241
113
giá trị thật của nick ?? nick bác chủ độc thiệt, đầu chữ chuồn, cuối chữ dông
.

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.