Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
RE: giá xe air black

Trích đoạn: matheoken

tới tết Congo nhé:D
Trích đoạn: Minicar

Trích đoạn: mrduke2008

ra Su ở Xô Viết Nghệ Tĩnh q.Bình Thạnh có hàng đó giá tốt

Thanks Bác, em hỏi giá rồi 24t, e chỉ mua xe đúng giá thôi chờ bao lâu cũng được:), :D
Pậy nà,tầm 2010 là chắc chắn có xe :D
@matheoken :nhìn chữ kí biết nhà bác bán phở,gọi phở mãi quen miệng

Hạng D
30/1/07
3.022
54
113
47
Xà Ghềnh, Mobil: 0903187496

Trích đoạn: saxyben
NHÀ EM VỪA MUA CHIẾC AB THÁI MÀU ĐEN TEM ĐỎ, GIÁ TẤT CẢ GIẤY TỜ LINH TINH HẾT LÀ 50TR2, PHẢI NÓI CHẠY ÊM, MÁY VỌT VÀ DÁNG NHÌN THỂ THAO!

Ôi! Nếu bác biết rằng với 70t bác có thể làm được con Hornet 250 đời 2000, keng xà beng. Kéo một cái nó vọt lên 150 cho bác rớt ra đằng sau luôn.
Con này mà cua gái thì đã lắm. Hé hé.

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

Máu mí bác này không có pha xăng,không chạy được hornet đâu bác đào lỗ ợ .thấy ai chạy AB cả Việt lẫn Thái em chỉ biết cười khâm phục cái sự dư tiền của mấy bác ấy,mà nói cho cùng tiền cũng là giấy,mấy bác ấy muốn thì cứ xài,còn em thì ..éo xài tiền kiểu như vậy

Hạng B2
19/12/07
235
0
16

Em có thằng bạn nó mới hốt được chiếc AB Thai 2nd 33t ... cuả một chú Việt kiều ... về Vn chơi múc một chiếc làm chân đi laị ... nay về nước bán xe ... chú ấy nói ngươì VN mình còn giàu hơn kiều baò ...với giá xe mơí chú ấy có thể mua hàng khủng hơn ... cũng vì bên naỳ chẳng còn ngươì thân nên bán ... chứ đem về bên đó bị chửi là cái chắc ...!

Hạng B1
5/2/06
86
0
0
41

Trích đoạn: symbyan

Trích đoạn: matheoken

tới tết Congo nhé:D
Trích đoạn: Minicar

Trích đoạn: mrduke2008

ra Su ở Xô Viết Nghệ Tĩnh q.Bình Thạnh có hàng đó giá tốt

Thanks Bác, em hỏi giá rồi 24t, e chỉ mua xe đúng giá thôi chờ bao lâu cũng được:), :D
Pậy nà,tầm 2010 là chắc chắn có xe :D
@matheoken :nhìn chữ kí biết nhà bác bán phở,gọi phở mãi quen miệng
Thôi thì đặt cọc rồi ráng chờ vậy, chứ em nhất quyết ko để cho bọn gian thương hút máu đâu:mad:
Mà đúng ra mình kinh tế thị trường định hướng XHCN, mấy chú có chức phải chiên 9 bọn gian thương này mới phải chứ:D:D;)

Hạng B2
19/12/07
235
0
16

Chờ hả ... chỉ có 29 thôi ... mà tháng 5 mới có ... ở HEAD trên em nó " phán " thế ... nhưng giá đó là nó buộc khách hàng để nó làm giấy tờ ra bảng số với lý do nó sợ khách hàng bán sang tay kiếm lời ... mà đặt cọc fải là 20 tờ ...
===>>> uả chứ có giấy tờ rồi thì không bán được xe àh ..//????
Honda Việt Nam là vậy đó ...!@!!!

4WD
Hạng C
20/3/05
718
3
18
53
Vietnam

Trích đoạn: duc_redskins

Con Su Hayate hàng Thái 2 đèn nhìn sao nhỉ , bác nào có hình posst lên cho em chiêm ngưỡng với ....
Em nó đây, Hayate Thái Lan 2 đèn!

Last edited by a moderator:
Hạng C
30/12/07
519
1
0
Sai Gon

em thấy Hayate đó chạy cũng đc lắm ít hao xăng nhưng đi chiến hơn Nouvo nữa đó , mà hem ai mua hết , chỉ 1 số lượng nhỏ thui :(

Hạng B1
5/2/06
86
0
0
41

Em vừa dt tất cả các đại lý su từ Bình Dương, Biên Hòa, sg, và các tỉnh QK9...giá xe đã có chiều hướng giảm dao động từ 24,5t - 23,5t chỉ còn mắc hơn giá chính thức 700ngàn. Chắc vài tuần nửa sẽ bằng giá công bố.