Hạng D
7/2/07
1.312
0
0
RE: Giá xe Esc (brand new & 2nd hand) bây giờ bao nhiêu! Xin tư vấn

Trích đoạn: mazda3black

Trích đoạn: DAOTHOAT

OK đồng ý với SUN SHINE . Hai cái xe của mình MEC 200K ,và ESC 2.3 cái nào cũng vậy gần được 3 năm qua bảo hành vài tháng là xì giàn lạnh .
:D:D:DCông nhận nhà sản xuất căn thời kỳ hỏng của giàn lạnh cực kỳ giỏi ????????
Xe bác chạy 5 vạn thì thay dàn lạnh là đúng rồi còn xe người ta mới chạy 1,2 vạn = 12k km mà thay dàn gì hả bác ! [8|]
Vậy chứ bác mua xe cứ nhắm vào cái đồng hồ hay sao.
Em hỏi vậy để biết chính xác hơn chứ chẳn nhẻ hỏi bác ấy là bác có quay đồng hồ lại không.

Hạng B2
23/9/04
165
11
18

Trích đoạn: de001

Bác @tieungoclang@ hỏi giá con 2.3 ở đại lý nào thế ? giá tôt nhất là nhiêu vậy bác ? Có khuyến mãi gì không ?
Báo cáo bác là em lơ 2.3 nên không hỏi kỹ. Còn 3.0 thì giá 41k. Kèo nèo thêm một tí thì được 1 năm bảo hiểm. Tiến trình cò kè bớt một thêm hai đang tiếp tục diễn ra với tốc độ cao nhất có thể có để sớm xong :D. Tuy nhiên, tin buồn là xe chỉ có thể giao vào cuối tháng 6. Đương sự đang tiếp tục phấn đấu để có xe sớm hơn.

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Trích đoạn: Tieungoclang

Trích đoạn: de001

Bác @tieungoclang@ hỏi giá con 2.3 ở đại lý nào thế ? giá tôt nhất là nhiêu vậy bác ? Có khuyến mãi gì không ?
Báo cáo bác là em lơ 2.3 nên không hỏi kỹ. Còn 3.0 thì giá 41k. Kèo nèo thêm một tí thì được 1 năm bảo hiểm. Tiến trình cò kè bớt một thêm hai đang tiếp tục diễn ra với tốc độ cao nhất có thể có để sớm xong :D. Tuy nhiên, tin buồn là xe chỉ có thể giao vào cuối tháng 6. Đương sự đang tiếp tục phấn đấu để có xe sớm hơn.

Thế bác mua xe ở đâu, bác thử PM cho bác Petrol nhờ bác ấy giúp xem có thể lấy xe sớm được hay không;)

Hạng B2
19/11/05
227
1
18
Hà Nội

Trích đoạn: dkhoi

Mà xe này thay dàn lạnh chưa ?
Khỏan 17K thôi pác

Bác này lại nói cho oai rồi, xe như thế mà bác khuyên 17K, em không nghĩ bác nói xe rẻ có nghĩa là bác am hiểu đâu. Bác nào có, em trả 24K, biếu thêm 0,5K giới thiệu.

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

E nhất trí với bác viethakd, bác chấp làm gì với bác ấy, bác ấy chỉ nghe nói thôi mà.
2.3 bây giờ mà chạy dưới 30k km với giá dưới 25k usd kiếm đỏ mắt cả 2 tuần nay vẫn chưa ra e nào :(
Có bác nào cần đổi xe (màu đen) thì hú e nha, e đang cần gấp lắm! [8|]

Tập Lái
9/3/06
19
0
1

Bác viethakd cần mua ESC 3.0 biển U đời 2004, chạy hơn 6 vạn thì ới em. Em để cho bác 24K, có gì PM cho em :)

Hạng D
12/10/04
3.223
481
98

Trích đoạn: lac29v4180

Bác viethakd cần mua ESC 3.0 biển U đời 2004, chạy hơn 6 vạn thì ới em. Em để cho bác 24K, có gì PM cho em :)
Xe bác e chắc là 3.0 form cũ đúng ko ạ? ;)
Bác viethakd tìm 2.3 mà bác (e cũng đang tìm đây này) [8|]

Tập Lái
9/3/06
19
0
1

Vâng, xe em ESC 3.0 2004 form chót đời cũ, bác viethakd cần em gả lại cho

Hạng B1
16/3/07
84
0
0
56

Các bác thích ES mà sợ tốn xăng, chịu khó chờ đến Tháng 8, FVN sẽ ra mắt một phiên bản ES 2008 2.3L dẫn động một cầu sau, giá dự tính thấp hơn hai cầu khoảng 4K, tức dưới 35K, hình thức miễn chê. Lúc ấy chỉ sợ các bác đã đặt tiền mua CAP đồng loạt bỏ của để chuyển sang mua thì Vidamco chết.

Hạng B1
25/9/06
67
0
6

Thông tin của Bác KIACD5 tin được bao nhiêu %??? chỉ sợ Ford đòi tăng giá thôi . Nếu thông tin của bác là thật thì em cũng ráng đợi xem sao.
Chà tháng 7-8 là tháng giới thiệu xe mới ah? Toy-Vios, Mit-, giờ đến Ford. Bác nào còn thông tin nao nữa post lên cho AE biết để CHỜ.

Thanks