Hạng B2
15/10/04
437
18
18
53
RE: Giá xe sau Tết

Em thấy câu chuyện chờ giá xe hạ giống như cơn sốt Míthubishi Jolie trước đây, cứ cố chờ và chờ cho đến khi ... chẳng còn gì mà mua, cho nên em rất tâm đắc với lời 1 bác nào đó trên OS là " không nên hoãn sự sung sướng lại, thích thì múc luôn" :D

Hạng B2
21/12/05
362
15
16
Vanchuyennhanh.com

Trích đoạn: Tran Thanh

Em thấy câu chuyện chờ giá xe hạ giống như cơn sốt Míthubishi Jolie trước đây, cứ cố chờ và chờ cho đến khi ... chẳng còn gì mà mua, cho nên em rất tâm đắc với lời 1 bác nào đó trên OS là " không nên hoãn sự sung sướng lại, thích thì múc luôn" :D
Bác rút ra được bài học rồi đấy nhỉ?:D,à,mà hồi đấy bác có vớt em SS kg?

Hạng B2
15/10/04
437
18
18
53

chào bác Phương Nam, lúc Mit đang khuyến mãi thì em cũng cưới 1 em Limited rồi ! bây giờ cũng vẫn thấy quyết định của anh em mình lúc đó là đúng bác ạ ! :D

Tập Lái
12/2/07
7
0
0

theo em ra tet xe hang trung khong giam ma trai lai mot so dong xe lai tang len doi chut so voi tet vi du nh­­u: Terios cua Dai hat su do so luong co han len cac cua hang ban xe tang gia .
em xem o cong ty co phan tan hung thinh o 61 Nguyen khoai HBT- HN gia 19.200
hoi cua hang co giam 2000 ko de lay? cua hang noi ko bao gio co gia duoi 18500$ neu can thi lay mat em buon thiu ah. em thich con nay roi ma gia lai tang so voi truoc tet ma theo mot so nguoi noi thi neu ko nhanh tay thi xe ko con co hoi dung em TERIOS nay vi so luong con rat it.
co bac nao biet o dau co gia khoang 17k thi chi bao em voi.
co bac nao cung tam trang nhu em thi chia se cung em ?
neu co the gui vao dia chi cua em [email protected]

Hạng B2
15/10/04
437
18
18
53

em thấy trang quảng cáo của báo tuổi trẻ sáng nay có đăng tin có bác bán giá 17k6 mới 100% chưa đăng ký, bác tìm đọc thử xem nhé :)

Tập Lái
12/2/07
7
0
0

em ko tim dau ra co cho 15.9 ca
bac biet chi cho em
em den moi mat vi tim theo tin gia 15.9 ma chang dau co