Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
14/9/06
279
2
18
RE: Giấc mơ HONDA CIVIC, hơn một năm nhìn lại!

mà sao ra đường người ta thích quẹt em civic dữ vậy !! chắc là nó dễ thương
đằng đầu, đằng đít em nó dễ thương nên tránh sao trầy sước . theo em chuyện này cũng không đáng bận tâm có gì cũng nâng cao kinh nghiêm đi làm việc với giám định viên của bảo hiểm.

Hạng B1
1/5/06
84
0
0
Visit Site

Trích đoạn: lomieng

đằng đầu, đằng đít em nó dễ thương nên tránh sao trầy sước . theo em chuyện này cũng không đáng bận tâm có gì cũng nâng cao kinh nghiêm đi làm việc với giám định viên của bảo hiểm.
xe em đi dc 1 tháng mà có 1 vết xước dài ở hông xe, 1 vết xước sâu ở đầu và hơi bị móp & bong sơn ở cửa, chả hiểu sau lại thảm thế!
mà các bác có mua bảo hiểm thân vỏ ko, 8tr, xe xước thì mua bảo hiểm nó có làm lại cho mình ko nhỉ?

Hạng B2
1/6/07
182
0
0

bác mua bảo hiểm thì xe bác bị làm sao thì bắt bảo hiểm đền chứ sao. kể cả lỗi do bác hay do bất kì ai. Bác mua bảo hiểm của bọn bảo việt thì đc bảo hiểm ngay tại hãng honda ý

Hạng B2
22/5/07
111
0
0
53
TPHCM

tôi lại thấy Maz6 gời có vẻ hay hơn CIVIC rồi, honda ỷ thế độc quyền nên nâng giá thế nào cũngc được. em cược sau đợt này giá của nó cũng sẻ phải giảm thôi các bác a. Vì trên thực tế những chiếc xe tương tự mà giá rẻ hơn giờ cũng khong phải là hiếm

Hạng B2
22/5/07
111
0
0
53
TPHCM

Trích đoạn: eros_hab

xe em đi dc 1 tháng mà có 1 vết xước dài ở hông xe, 1 vết xước sâu ở đầu và hơi bị móp & bong sơn ở cửa, chả hiểu sau lại thảm thế!
mà các bác có mua bảo hiểm thân vỏ ko, 8tr, xe xước thì mua bảo hiểm nó có làm lại cho mình ko nhỉ?

em cũng làm về bên bảo hiểm em biết, những chi tiết như bác kể thì bảo hiểm phải đền rồi (trừ trường hợp bác không mua bảo hiểm vật chất thôi). Xe bác mà đời 2005 trở lại thì đương nhiên là được quyền vào hãng sữa chữa. còn nếu trước đó thì bảo hiểm chỉ trả 90% số tiền sửa chữa thay vì 100% bác a

Hạng B1
1/5/06
84
0
0
Visit Site

Trích đoạn: khonglaaica

Trích đoạn: eros_hab

em cũng làm về bên bảo hiểm em biết, những chi tiết như bác kể thì bảo hiểm phải đền rồi (trừ trường hợp bác không mua bảo hiểm vật chất thôi). Xe bác mà đời 2005 trở lại thì đương nhiên là được quyền vào hãng sữa chữa. còn nếu trước đó thì bảo hiểm chỉ trả 90% số tiền sửa chữa thay vì 100% bác a
cám ơn các bác rất nhiều!!!!!!!

các bác cho em hỏi :civic của em mua bảo hiểm 1năm rồi ! bây giờ em muốn mua bảo hiễm cho 2 ,3 năm nữa được không bác ?chứ mỗi lần đi mua cực quá ,mà em thì lại hay quên nữa !:D

Hạng B2
14/6/07
235
19
18
43
HCMC
www.vnexpress.net

Bác cứ có tiền là mua được hết bác ạ, xe em mua cho 2 năm liên tiếp.

Status
Không mở trả lời sau này.