Hạng B2
21/7/10
328
13
18
Tp.HCM
Trong bài viết này em có nói là làm nhẹ chân côn bằng cách thay mâm ép, bố ly hợp mà bác.
Sau khi thay xong em thấy cắt côn rất nhẹ, còn có trượt hay không thì em không biết chỉ có điều là em thốc ga thì em nó vẫn cho em cảm giác phê như ngày nào!
Từ bữa làm đến giờ em vẫn chưa kéo thử max speed, cuối tuần này em về thử cao tốc SG-TL rùi lên báo cáo thêm với các bác.
Còn về chi phí làm bao nhiêu thì em nghĩ nó có tính hợp lý của nó, người ta có nói "tiền nào của đó" chắc không sai đâu ạ!

PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh
Chúc mừng bác.
CN này bác off tất niên với ae MAFC, tiện thể em cũng muốn biết chất lượng ra sao, test thử vài vòng là biết liền ah

Tập Lái
28/12/10
46
0
0
duong_t20 nói:
Trong bài viết này em có nói là làm nhẹ chân côn bằng cách thay mâm ép, bố ly hợp mà bác.
Sau khi thay xong em thấy cắt côn rất nhẹ, còn có trượt hay không thì em không biết chỉ có điều là em thốc ga thì em nó vẫn cho em cảm giác phê như ngày nào!
Từ bữa làm đến giờ em vẫn chưa kéo thử max speed, cuối tuần này em về thử cao tốc SG-TL rùi lên báo cáo thêm với các bác.
Còn về chi phí làm bao nhiêu thì em nghĩ nó có tính hợp lý của nó, người ta có nói "tiền nào của đó" chắc không sai đâu ạ!
Chúc mừng bác vì đã đạt được ý nguyện, hôm nào test max speed xong viết vài dòng cảm nhận nha bác

Hạng B2
21/7/10
328
13
18
Tp.HCM
Em chỉ test thử được tốc độ 100km/h trên cao tốc SG-TL thấy vẫn bình thường không có gì lạ cả.
Dạo này cao tốc XXX bắn tốc độ ghê quá, bữa em chạy về đến đầu TG, thấy 1 chú XXX tay cầm 1 xấp giấy (danh sách xe bị bắn tốc độ) đứng ngay điểm kết thúc cao tốc giữa con lươn luôn và bắt luôn.
May mắn cho em là nhờ anh em OS cảnh báo trước nên chưa bao giờ dám đạp hơn 100km/h trong suốt hành trình cao tốc.
Nghe nói là xxx đặt máy quay tự động chứ ko có người núp bắn.
Hướng từ TL-SG thì em không thấy xxx đón bắt, nhưng đọan đường dẫn thì có đến 2 tốp xxx chặn bắt.
Tết này bác nào có về MT thì nên chạy rà rà theo biển báo thui, kẻo bị mất tiền phạt.

Hạng D
15/7/09
1.087
285
83
TP.HCM
sau khi thử xe PM6 và thiên nga trắng em kết lựn: M6 2005 trở đi không bị côn nặng hehehe 237x trở thành hàng hiếm

Hạng B2
21/7/10
328
13
18
Tp.HCM
Kể từ ngày em làm cái chân côn, em hết là nạn nhân rùi! giờ đi côn nhẹ quá đôi khi thấy mất tự tin vì cứ  đạp nhẹ là cảm giác như nó bị tuột cái gì đó nên mới nhẹ thế !

Hạng B1
21/8/09
75
0
6
58
Q7, TPHCM
www.acigvn.com
Khi nào cái cổ chân trái của em nó sưng vù lên thì em sẽ đi làm lại chân côn, bây giờ chân vẫn dẻo, tiện thể tập thể dục cái chân luôn không nó teo mất.

PM6 confirmed
Hạng D
9/10/07
1.016
18
38
Ho Chi Minh
Thú thực là ko hiểu nổi xe bác MGconstruction côn nhẹ như tơ, em nghi xe này "lụi" quá, chắc chỉnh chọt kha khá gì đây
.
Xe bác có điều hòa tự động, nhưng lại ko có đèn gầm,  hàng limited đây

Hạng D
15/7/09
1.087
285
83
TP.HCM
PM6 nói:
Thú thực là ko hiểu nổi xe bác MGconstruction côn nhẹ như tơ, em nghi xe này "lụi" quá, chắc chỉnh chọt kha khá gì đây
.
Xe bác có điều hòa tự động, nhưng lại ko có đèn gầm,  hàng limited đây

hê hê, xe anh từ lúc đập vỡ thùng....í wen xé áo em nó (nilong ghế) chưa chọt chẹt gì ngoài đèn xinon và dàn âm thanh thui đó nhoa. Chắc vì dòng cuối cùng của mazda 6MT nên phát hiện ra lỗi côn nặng và khắc phục lun tại hãng ròi, côn xịn đó nha