Hạng B1
21/12/12
81
1
8
39
Bác "nick ảo" cho em đăng ký thể loại pool dc ko? em tên Dương, 29 tuổi : 0908.911.128.
Nếu dc thì bác thông báo dùm em để chiều nay em lên đóng phí tham dự, sorry bác vì em mới tìm thấy thớt này sáng nay luôn. Chờ tin bác...

Hạng B1
27/10/11
75
8
8
Cù Lao Đảo
duong_ktkt nói:
Bác "nick ảo" cho em đăng ký thể loại pool dc ko? em tên Dương, 29 tuổi : 0908.911.128.
Nếu dc thì bác thông báo dùm em để chiều nay em lên đóng phí tham dự, sorry bác vì em mới tìm thấy thớt này sáng nay luôn. Chờ tin bác...

Ok bác. Chiếc vé Pool cuối cùng đã đến tay bác nhen
Tối nay 6g đi bốc thăm cùng ae cho vui nhé bác.

Hạng B1
21/12/12
81
1
8
39
Thank bác "nick ảo"đã gọi điện, tối nay em sẽ ghé qua bốc thăm + đóng phí, đây là forum đầu tiên em tham gia off đấy. Nhưng em có một đề nghị nhỏ là bác nào vô địch giải lần trước rồi thì đừng tham gia nữa, cho a e còn lại có cơ hội với ...
Thể loại 9 bi này em cũng ít chơi ( chỉ hay choi sọc trơn với mấy người bạn thôi ) nên trình ko cao lắm, lúc thi đấu, các bác đừng cười em... giao lưu làm quen với a e là chính :)

Hạng B1
27/10/11
75
8
8
Cù Lao Đảo
duong_ktkt nói:
Thank bác "nick ảo"đã gọi điện, tối nay em sẽ ghé qua bốc thăm + đóng phí, đây là forum đầu tiên em tham gia off đấy. Nhưng em có một đề nghị nhỏ là bác nào vô địch giải lần trước rồi thì đừng tham gia nữa, cho a e còn lại có cơ hội với ...
Thể loại 9 bi này em cũng ít chơi ( chỉ hay choi sọc trơn với mấy người bạn thôi ) nên trình ko cao lắm, lúc thi đấu, các bác đừng cười em... giao lưu làm quen với a e là chính :)

Trùm Lib bắt quánh 3B, Trùm Pool bắt quánh Lib rồi bác ơi :D Giải đợt này hứa hẹn đông vui lắm đây, VĐV cỡ 40 mem, CĐV 10 mem trở lên :)

Hạng C
9/2/12
946
38
48
kết quả bốc thăm sao rồi bác ảo, làm em hóng quá trời

Hạng B1
27/10/11
75
8
8
Cù Lao Đảo
Hôm nay có 35 VĐV tham gia + 3 CĐV. Tất cả 38 mem OS có mặt tại giải, em thật vui và vô cùng xúc động. Giờ khai mạc em đã rướm nước mắt, thật cảm động trước sự đam mê bida của các thành viên cùng 1 diễn đàn.... vâng... em thật sự cảm động. Nước mắt lưng tròng, nó cứ rươm rướm mãi trong đôi mắt ngọc ngà của em, khiến em ko thấy đường, kết quả là em quánh hụt quài ----> thua. Chấm hết.

Giây phút khai mạc ai cũng tươi cười (lúc về có 6 người vui, còn lại mặt 1 đống) :

Common :

Hận khứa này, mai mét Cung Lê :

Đang hầm Rùa : (hơi quá lửa tí)

AE hân hoan chúc mừng các tân đương kim vô địch và á địch :

Giải nhì 1 gói Ba Xố Italia trị giá 500k :

Ba Xố Italia :

Gẻ vô cùng xúc động khi Cung Lê nhường giải nhất từ sớm :

AE rửa cúp :

Tôm càng khai vị, mỗi người 1 con :

Đặc sản : càng tôm càng 1kg chia 3 dĩa. Món này chỉ bẻ càng con tôm lên cân cho đủ 1kg. Còn lại 92kg tôm càng đem nấu cao bỏ vô thùng đá lát xê bia cho bia ngon.

Hạng C
5/3/08
873
53.001
93
Sì ghềnh
Tiếc quá, hôm qua em phải về đi đám cưới nên không thể ở lại được. Ảo tổ chức thêm 1 giải trước Tết nữa nhé.