Hạng B2
9/3/11
257
30
28
hội su ăn
nhậu wa , hỏng biết có đá đấm nổi không

Hạng D
18/10/10
1.263
346
83
Cổ động viên chắc kêu búa làm đội trưởng các bác nhẩy.

Hạng D
26/5/11
1.910
368
83
47
hienkts nói:
Cổ động viên chắc kêu búa làm đội trưởng các bác nhẩy.
- Búa mà dẫn theo mấy "em chân dài tới nách" thì tuyệt
- Hay giao lưu trước liên quân biên hòa , thủ đức giao lưu với các bác sài thành :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/9/12
221
15
18
40
chauhungvnpt nói:
Vitablue nói:
Em không biết đá bóng, chỉ biết cầu lông thôi, em tình nguyện theo lo trà đá cho mấy bác!
Cầu lông bác chơi sân nào? Hôm nào giao lưu nhé!:)
Em đánh sân Chu Văn An / Bùi Đình Tuý... bác chơi ở đâu. Chắc phải giao lưu học hỏi thôi.. hihi

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Vitablue nói:
chauhungvnpt nói:
Vitablue nói:
Em không biết đá bóng, chỉ biết cầu lông thôi, em tình nguyện theo lo trà đá cho mấy bác!
Em đánh sân Chu Văn An / Bùi Đình Tuý... bác chơi ở đâu. Chắc phải giao lưu học hỏi thôi.. hihi
Em trước đây chơi sân Viettel giờ nghỉ cũng từ trước tết do đánh ẹ quá. Bác đánh giờ nào có dễ giao lưu kg hôm nào em vác vợt sang giao lưu cầu lông xong í ới mấy bác khu vực gần đó giao lưu chai luôn.:D

Hạng B2
23/9/12
221
15
18
40
chauhungvnpt nói:
Vitablue nói:
chauhungvnpt nói:
Vitablue nói:
Em trước đây chơi sân Viettel giờ nghỉ cũng từ trước tết do đánh ẹ quá. Bác đánh giờ nào có dễ giao lưu kg hôm nào em vác vợt sang giao lưu cầu lông xong í ới mấy bác khu vực gần đó giao lưu chai luôn.:D

Em toàn đánh sáng sớm tinh mơ, 5h30 đã ra sân, đến 7h. hôm nào thứ 7 bác rảnh chạy qua giao lưu rồi mình cafe, bàn bạc cho buổi trưa lai rai luôn..hehe

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Vitablue nói:
Em toàn đánh sáng sớm tinh mơ, 5h30 đã ra sân, đến 7h. hôm nào thứ 7 bác rảnh chạy qua giao lưu rồi mình cafe, bàn bạc cho buổi trưa lai rai luôn..hehe
Ok bác, để em tìm lại cây vợt rồi hẹn bác trước, chắc em phải dậy từ 4h00 quá.:D

Hạng D
13/11/11
2.241
725
113
Sài Gòn
@Vitablue:Ngày nào cũng vậy hả bác ? Để thu xếp giao lưu với bác.:D
Vitablue nói:
chauhungvnpt nói:
Vitablue nói:
chauhungvnpt nói:
Vitablue nói: