FootBall Club Giải bóng đá OS!

Hạng B2
9/4/07
239
3
18
HN
RE: Giải bóng đá OS!

Trích đoạn: nhtung01
Alo
Tình hình như sau :
Em co thể lấy được giờ từ 20h tới 22h tối thứ 4 hàng tuần tại CLB Đào Duy anh - Sân Mini cỏ nhân tạo ( 5 người đá )
Nếu cần hì các bác lập hội và em đăng ký sân cho
Đào Duy Anh Sì Phố hay Hà Nội Phố hả bác. Nếu ở HN em đặt gạch 1 chân :D tối thứ 4 em đá được.
Kể ra mà có đủ đi đá sân 7 thì ngon, nhưng 5 người cũng tốt rồi :)

23/10/06
14.638
5.121
113

Sân Đào Duy anh ở Sì Gòn Bác ơi. Có thể 5 đá 1 chụp các bác ah

Sân này ở đường nào, quận mấy vậy bác? sân nhỏ quá chắc em đá hong nổi đâu! có sân lớn tí đá cho nhiều người để mệt quá còn đi bộ từ từ về sân nhà! Lâu quá không đá chân cẳng teo nhéo thấy ghê![&:]

HP confirmed
Hạng C
11/12/03
775
1.752
93

Trích đoạn: phuhaonguyen

Sân Đào Duy anh ở Sì Gòn Bác ơi. Có thể 5 đá 1 chụp các bác ah

Sân này ở đường nào, quận mấy vậy bác? sân nhỏ quá chắc em đá hong nổi đâu! có sân lớn tí đá cho nhiều người để mệt quá còn đi bộ từ từ về sân nhà! Lâu quá không đá chân cẳng teo nhéo thấy ghê![&:]
Nó là đường Hồ Văn Huê 2, Quận Phú Nhuận bác à, Ngay góc Nguyễn Kiệm - Hồ Văn Huê

Hạng B2
16/3/07
433
3
18

Alo

Tình hình như sau :
Em co thể lấy được giờ từ 20h tới 22h tối thứ 4 hàng tuần tại CLB Đào Duy anh - Sân Mini cỏ nhân tạo ( 5 người đá )
Nếu cần hì các bác lập hội và em đăng ký sân cho
Em cũng máu lắm, nhưng giờ đấy thì em lại phải dỗ con ngủ mất rồi.:(

Hạng B1
5/11/07
58
0
6

Các bác hô hào dữ quá làm em cũng hô theo.
Ở SG thì em biết và đã đá nhiều sân. sân cỏ mini ngoài trời, sân trong nhà sàn gỗ, hay sân lớn đều có thể thuê hết các bác ah.
Em hay đá ở Sân Trung Tâm Huấn Luyện Bay - đường Hồng Hà - F2 - Quận Tân Bình.
Giá thuê 840.000đ cho 1 trân bao gồm trọng tài.
-------------
Anh em ở Sài Gòn làm thành 1 đội đi, Em đăng ký 1 xuất nhé.

Hạng D
3/12/07
1.434
2.516
113

Các bác động đậy viên OS thân mến ...

Đội bóng của em đá sân 7 người, sân nhà là sân cát quận 4 (Sài thành), cuối đường hoàng diệu, 1600h thứ bảy hàng tuần. Khi máu lên tăng quân số đi chiến các sân 11...Tao đàn, Bình Quới, ... thứ bảy vừa rồi vừa thử sức với các anh sửa chữa máy bay A75...

Vậy bác nào máu, liên lạc với e để nhập hội, hoặc cáp để giao lưu...với tiêu chí...giao lưu, vui vẻ, sức khỏe là chính ...

Mong tin các bác....P/s Cuối tuần này, 1600h, t7, bọn e chiến với đài truyền hình tại sân Đào Duy Anh...

Chỉnh sửa cuối: