Hạng B2
20/1/11
387
675
93
Phuộc Tein chắc có bà con anh em gì với Bilstein ^^!
Chủ thớt hiru và Mr Hiru chắc cũng bà con gì quá nick mới đăng ký gần được 1 tháng , thấy các bài viết chỉ luanh quanh cái phuộc Tein gì thôi.
Em không khen hay chê nhưng quan điểm em là mỗi loại có một cái hay và cái dở luôn song song với nhau.Có thể phù hợp với người dùng này nhưng không phù hợp với người dùng khác.Chuyện khen chê ở đây là chuyện muôn thưở rồi nhưng cũng có câu tiền nào của đấy thôi ạ. Rất hiếm chuyện ngon bổ rẻ ở đây hoặc không có.Người ta nói tiền nào của đó mà....
Thấy từ Fortuner, CX8 rồi CX5…thớt nào cũng có 2 thày trò này tung hứng!
Ban đầu em cũng tính ngâm cứu, nhưng nghe quảng cáo quá cũng hơi lăn tăn! :D

Tập Lái
6/6/21
14
3
3
32
Thấy từ Fortuner, CX8 rồi CX5…thớt nào cũng có 2 thày trò này tung hứng!
Ban đầu em cũng tính ngâm cứu, nhưng nghe quảng cáo quá cũng hơi lăn tăn! :D
bác cứ test trực tiếp, ko đúng như QC tháo ra hoàn zin ko mất phí gì ạ

Hạng D
24/2/20
4.512
7.461
113
37
bác đã dùng chưa mà mà đánh giá so sánh hay thế :v đâu phải tự nhiên nó hơn 30 năm thương hiệu
Em nghĩ bác ko nên cãi nhau vs khách hàng, 30 năm thì lâu dài nhưng anh em có xe đa phần cũng phải cân nhắc kĩ mới xuống tiền vì cũng hơn 20tr.

Hạng B2
6/6/16
274
411
63
Quảng cáo thô vãi, chê bọn khác made in "nước lạ" mà mình cũng made in "nước không quen" :D

• Like
  • Haha
Reactions: Osin and LOG
Hạng B2
22/8/13
342
261
63
Thế thì đổi lại thành Made in Thiên triều hay made in quốc gia anh cả thêu 16 chữ vàng, made in Tập đại đế…:p:p:p:p
Nước quen mà bác, quen hơn nghìn năm nay rồi, dọn qua nước mình cả nghìn năm đuổi mãi mới chịu về, nhiều lần vác hàng ra đuổi mới về.Lỳ…

ukc confirmed
Hạng B2
7/7/21
131
10.304
93
Êm ái luôn đi với chòng chành và bồng bềnh, không khác được

• Like
Reactions: Chit
Hạng D
29/3/07
1.808
657
113
vnexpress.net
Có một sự thật là tâm lí ảnh hưởng rất nhiều. Vì khi mua phuộc mới lắp vào cỡ nào nó cũng sẽ có cảm giác khác phuộc cũ (đi lâu cũng nhão rồi) nên "cảm giác" sẽ có vẻ "ngon" hơn. Nhưng đảm bảo đi 01 thời gian sẽ đâu vào đấy. Giống như kiểu thay nhớt máy, vừa thay vào sẽ cảm thấy ngon êm hơn vì nhớt mới thì thằng nào chả êm.

Hạng D
29/3/07
1.808
657
113
vnexpress.net
Em thấy không thay lò xo là dấu hỏi lớn (lò xo zin cứng hơn lò xo Tein ??), vì lò xo mới là cái quyết định có chòng chành hay không, phuộc chỉ là dập tắt độ nảy ngược lại của lò xo, giúp cảm giác đỡ sóc hơn. Cũng lăn tăn phuộc này bữa giờ mà vào website thấy cũng ít thông tin quá

• Like
Reactions: tktung