Hạng C
18/3/11
992
12.870
93
Ừ, cả hôm nay anh cũng không vui chút nào

Mới vui được chút nhờ nói chuyện với Nhím đó
Nghe cái chi cao siêu nhức đầu vậy Nhím ơi, nghe nhạc đi
Hay mình hẹn hò thật đi a, e cũng tốt nè, cũng xinh xinh vừa pải để ngoan nè, rồi ngu ngu nên cũng thú vị á:D

Hạng C
2/1/16
571
32.520
93
E k biết nữa, cứ mở lên xong đi loanh quanh tr nhà vừa nghe vừa ăn vừa rửa chén nó là 1 series về Triết lý thành công của 1 loạt nh nvat giàu có ạh.
Anh cứ tưởng em đang suy nghĩ về chuyện gì chứ! :p
Như anh đang cố gắng tránh "Too many minds"!

Hạng C
18/3/11
992
12.870
93
Anh cứ tưởng em đang suy nghĩ về chuyện gì chứ! :p
Như anh đang cố gắng tránh "Too many minds"!
:) Bác thích sách k ạh, e thích đọc vs nghe mấy cuốn về kno, kỹ năng sống, nó dạy mình nhiều lắm, coi xong mới vỡ lẽ ra nhiều thứ.

Hạng C
2/1/16
571
32.520
93
:) Bác thích sách k ạh, e thích đọc vs nghe mấy cuốn về kno, kỹ năng sống, nó dạy mình nhiều lắm, coi xong mới vỡ lẽ ra nhiều thứ.
Thật là tiếc! Chỉ lúc nhỏ là có thời gian vì không đầu tư vào việc học qua nhiều. Mà toàn đọc toàn những truyện chưởng, sách thiếu nhi, chính trị, .. này nọ. Làm gì có sách như bây giờ để đọc đâu!

Lớn rồi thì cuộc sống quá bận rộn và mình quá tham lam học chuyên môn để bù đắp lúc nhỏ nên lại càng ít tiếp xúc sách vở. Cũng may cũng được đi đây đó một thời gian, cảm nhận trực tiếp từ cuộc sống từ nước mình, nước người; gặp gỡ nhiều người, lớn nhỏ, khác nhau nên cũng cảm nhận được một số thứ!

Hạng C
18/3/11
992
12.870
93
Thật là tiếc! Chỉ lúc nhỏ là có thời gian vì không đầu tư vào việc học qua nhiều. Mà toàn đọc toàn những truyện chưởng, sách thiếu nhi, chính trị, .. này nọ. Làm gì có sách như bây giờ để đọc đâu!

Lớn rồi thì cuộc sống quá bận rộn và mình quá tham lam học chuyên môn để bù đắp lúc nhỏ nên lại càng ít tiếp xúc sách vở. Cũng may cũng được đi đây đó một thời gian, cảm nhận trực tiếp từ cuộc sống từ nước mình, nước người; gặp gỡ nhiều người, lớn nhỏ, khác nhau nên cũng cảm nhận được một số thứ!
Bác may mắn vì thành công và đc làm nh điều mình thích, chứ e bgio mới bù đắp kiến thức nè, tgian còn trẻ thì buông, muốn làm vợ làm hậu phương vững chắc k ah.