Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Re:ĐIỀU LỆ GIẢI GIAO LƯU CÁC CHI HỘI LẦN II.

Haizz, giải chi hội năm nay điều lệ kỳ quá.
- Như vậy thì chỉ có mấy tay mạnh đươc săn đón thôi (A+ và A mạnh), đội nào nhiều tiền, nhiều quyền, nhiều quan hệ ........thì sẽ đoạt giải.
- Chi hội đông người thì sao?? Ai chơi ai nhịn (do chi cho 7 người chơi). Lấy mấy người mạnh và bỏ mấy người yếu?? Nếu các bác để ý thì hoạt động của OTC sôi nổi là nhờ mấy ông làng nhàng, B, B+, A- ......hầu hết sẽ không đươc tham gia (do hạn chế sô lượng nên các chi hội sẽ chon A+ và A trước chưa kể chuyện huy động A+ "chưa có giải" từ ngoài vào
Nói chung là chơi kiều này hổng có dzui !!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
14/2/08
1.011
0
36

@duonglao Bác xem kỹ điều lệ giải đâu phải bác cứ lấy A hết là được đâu ,còn có 2 B nữa nhé ,BTC sẽ chú ý những bác B này
Chi hội bác nhiều tay vợt nên bác bức xúc chứ bên em cũng đông như quân Nguyên mà BTC đã ra quy định vậy thì phải chịu thôi ,chỉ hy vọng có nhiều chi hội không đủ người tham ( may be Audi,GMFC,Subaru....) gia may ra BTC sẽ thay đổi phút cuối cho maximum 2 đội /chi hội chăng !

Hạng B2
16/11/08
137
1.958
93

Theo em biết là giải trước mỗi chi hội chỉ có được 1 hay 2 A+ thôi, A khoảng 2, 3 người, còn lại là B...

Em tham gia tám đều hết, nhưng mà ko biết có chi hội nào nhận em không... Bác Rocket ới ời - em tham gia hội bác được không ạ???

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh

NCCoi nói:
Em tham gia tám đều hết, nhưng mà ko biết có chi hội nào nhận em không... Bác Rocket ới ời - em tham gia hội bác được không ạ???

Dạ, cám ơn bác, bác mà tham gia hội em thì con gì bằng

Tuy nhiên em đang...tứ cố vô thân đây...chưa biết đầu quân cho hội nào, mà cũng chưa biết có hội nào chứa em không nữa đây...hehehe

P/s: À...em trình B còi, tự sướng luôn nếu có CH nào thấy được thì em xin 1 chân:D

Hạng B2
16/11/08
137
1.958
93

Hehe, bác Rocket là OSÒM thì vào hội nào chả được - luật quy định rồi mà - bác thích thì bác gặp HT rồi tuyên bố " Xê ra - Tui vô" là xong :D:D..... Em mới là tứ cố vô thân nè, chắc qua CNL rủ mấy ông bên đó tham gia cho vui, em tám bên đó nhiều nhất, kakaka...... bảo đảm giải của bác 3bánh không loạn ko lấy tiền, nhể bác Đâm nhể :D:D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

NCCoi nói:
Hehe, bác Rocket là OSÒM thì vào hội nào chả được - luật quy định rồi mà - bác thích thì bác gặp HT rồi tuyên bố " Xê ra - Tui vô" là xong :D:D..... Em mới là tứ cố vô thân nè, chắc qua CNL rủ mấy ông bên đó tham gia cho vui, em tám bên đó nhiều nhất, kakaka...... bảo đảm giải của bác 3bánh không loạn ko lấy tiền, nhể bác Đâm nhể :D:D
ấy ấy, OSOM sẽ có giá hơn vì bán đi đâu cũng được, hehe. Bác Rocket đừng chuyển nhượng tự do phá giá nha. để giờ chót thiếu ì xèo mình tăng giá, kaka...
Bác Còi rủ CNL đi, đông CDV nhất đó, hehe.

Hạng C
21/7/10
858
0
16
43

Em thấy thể lệ giải hấp dẫn đó chứ. Mới lạ thì sẽ có bất cập, nhưng lúc nào mà chả giải quyết được nhỉ? :D Có ai chiếu cố cho B bèo như em không???

Hạng B2
16/5/11
186
0
16

cuội nói:
Quy định thế này thì em không được tham gia rồi. huhuhuh.
Em cũng như anh, đành chờ giải năm sau vậy :-(

Hạng B2
5/8/10
314
3
18
công ty EMS
www.tuvaniso.com

B phong trào chắc ko bán được rùi, các đội trưởng sẽ bỏ tiền mua 01 A+, 4 A, A-, 02 Ngoại hạng, Mua B vừa tốn kém mà không hiệu quả.

dawmgoodman nói:
đấu giá đê, em khởi điểm nha:
A+ (xúc xích) 5 xị
A,B (phong trào) 3 xị
Hàng mới (tiềm năng) 2 xị

kakaka, em còn zin nha...

Status
Không mở trả lời sau này.