Hạng B2
18/8/10
319
1
0
35
HYUNDAI TIEN PHONG & D1WORKSHOP
Em bỏ trốn lâu quá, nay mới hội ngộ với các bác, cám ơn các bác đã cùng quan sát và nhận xét, nói chung đây là dòng sản phẩm mới về tại D1, dành cho bác nào thik Style thể thao đồng bộ cho trước và sau, chứ trước có lỗ mà sau ko có cũng kỳ kỳ, hàng này ở nước ngoài thay thế rất nhiều, nhưng quan điểm em thì mấy bác Mer nhà ta chắc là sợ "mất zin" và kém an toàn nên ko nghĩ đến, em thì đã lắp trên 3 chiếc C300 và 1 em Mini Coupe S (xe này thay 4 đĩa luôn vì zin ko có lỗ), cảm nhận vẫn an toàn bình thường, nhìn đẹp và lâu lâu hay làm cho các bác khác thắc mắc "ủa kỳ zậy ta, sao xe anh ko có, hay bị thiếu options ta" :D Chi tiết đây ah >>> http://d1vn.com.vn/produc...teID=92&ProdID=136 <<< Em sẽ sớm up ảnh thi công và sản phẩm thực tế cho các bác ném chọi đá :]]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
18/8/10
319
1
0
35
HYUNDAI TIEN PHONG & D1WORKSHOP
lovebmw nói:
Bác có loại chi có lỗ không, vì đĩa trước của C300 chỉ có lỗ không sọc. Thay đĩa sau giá bao nhiêu bác?
Gía 250$/cặp y chang phía trước nhé anh, vì em cũng đang gắn cho C300 xe nhà và 2 xe KH

Last edited by a moderator:
Hạng C
18/7/06
925
179
43
Trái đất
otosaigon.com
Bác cho em hỏi tý:
Đĩa phanh là hàng ở đâu hả bác? Bác cho em xin mấy tấm ảnh trước khi lắp và sau khi lên C300 của bác. Cám ơn bác!