Hạng D
19/9/08
1.707
188
63
Dạ, em sẽ ngồi trên lầu mà cổ vũ từ xa ạ, nên có muốn cũng lâu được lắm, hehehe

Hạng F
1/11/08
9.330
73
48
Tp.Hồ chí Minh
Danh sách chính thức cho ngày mai.

Trường hợp bác Namanhtranbui không về kịp thì bác Dragontu78 sẽ thay thế...Tuy nhiên bác Dragontu78 sẽ thay thế chỗ bác Haitop và bác Haitop thay vào vị trí bác Namanhtranbui nhé!

<span style=""color: #800000;"">   Nhóm A:</span>                                        <span style=""color: #800000;"">Nhóm D:</span>
1. Rocket1349                                 1. Haitop (Dragontu78. P.a 2)
2. Lenhoixuan                                 2. Taythi
3. Quanantoan                                3. Pang_pang
4. Tipha                                           4. Blackspider

<span style=""color: #800000;"">  Nhóm B:</span>                                        <span style=""color: #800000;"">Nhóm C:</span>
1. Bibono                                        1. Bạn Quanantoan
2. Qvn                                             2. Namanhtranbui (Haitop. P.a.2)
3. Qdc                                             3. Xuanson
4. Dr.Meoto                                    4. Hailua98

<span style=""color: #800000;"">Vòng loại:</span>
- Mỗi bảng sẽ thi đấu vòng tròn, tổng cộng 6 trận, lấy 2 đội nhất bảng vào bán kết.
- Ít nhất mỗi cặp thi đấu được 3 trận nếu không qua được vòng loại

<span style=""color: #800000;"">Vòng bán kết:</span>
- Nhất A sẽ gặp Nhì B, Nhất B sẽ gặp Nhì A.
<span style=""color: #800000;"">Tranh hạng 3:</span>
<span style=""color: #000000;"">- Hai đội thua ở Bán Kết</span>
<span style=""color: #800000;"">Chung kết:</span>
- Hai đội thắng ở Bán Kết

<span style=""color: #0000ff;"">Ngày mai đúng 7h45, mời các bác có mặt tại sân Nam Long để tiến hành bốc thăm nhé!</span>
Chúc anh em thi đấu thành công và giành chiếc Cúp đầu tiên của KIA!

Hạng D
25/7/10
1.228
4
38
He he, chắc em về nhà đầu tiên quá!! nói chung giải thành công tốt đẹp!! AE vui quá sau chuỗi ngày làm việc vất vả, he he!

Đầu tiên là cám ơn các bác khách mời, như bác Dr.Meoto, bác Lenhoxuan, bác Bibono, bác Tipha.... mấy bác khách mời lụm cúp gần hết luôn, he he......
Kế đến cám ơn bác Rocket với sự nhiệt tình tổ chức & chiêu đãi cái vụ OSOM
Sau đó là em cám ơn em, vì thằng em em đã cống hiến 1 trận giao hữu có giá 6 xị (trong đó có sự đóng góp của em hết 1 xị)....hix hix

Hạng B2
21/5/09
393
1
18
Em xin cảm ơn các bác trong BTC, các bác VĐV đã tạo nên một sân chơi với một không khí thật vui tươi , thân thiện . Lần đầu tiên được nhận cúp thật sướng các bác ạ, không thể tả đưọc .
Để nhận được cúp này trước em xin cảm ơn BTC, sau đó là partner xuanson, các VDV đã nhường em trong thi đấu, cảm ơn bác Rocket có tư tưởng chê cúp nhỏ mê cúp to ...
Em xin chúc hội KIA ngày càng lớn mạnh, phát triển không ngừng, các ace trong hội luôn thành công .