Hạng B2
25/7/17
158
156
43
Yes bác. Cương nó có đt xin cho khách xem. Coi lại ngày bác nói thì hơi hơi khớp. :)
Bác lấy xe chưa?
Rất cám ơn bác! Về là lấy luôn bác à, màu như xe bác, nhưng full dầu. Ngay tuần sau cũng đem qua bác Phú, làm gói audio căn bản - chứ không được pro như bác đâu :D

Hạng C
7/9/17
719
30.774
93
Rất cám ơn bác! Về là lấy luôn bác à, màu như xe bác, nhưng full dầu. Ngay tuần sau cũng đem qua bác Phú, làm gói audio căn bản - chứ không được pro như bác đâu :D
Em cũng full dầu. Mà xe đang có vài vấn đề. Qua tết em cho đi kiểm tra. :)

Hạng B2
25/7/17
158
156
43
Đang có 1 cái tiếng kêu o o khi chạy trớn. Sau xe kêu lộc cộc. Tùm lum cái linh tinh nữa. :D
Vâng phải kiểm tra cho an tâm, chắc cũng ko quá đáng lo. Giờ phải tạm gác qua, ăn Tết cho vui vẻ cái. Mong có dịp gặp bác học hỏi.
Chúc bác và gia đình một cái Tết vui vầy sum họp, ngất ngây :D:D:D

• Like
Reactions: Knsvn
Hạng C
7/9/17
719
30.774
93
Vâng phải kiểm tra cho an tâm, chắc cũng ko quá đáng lo. Giờ phải tạm gác qua, ăn Tết cho vui vẻ cái. Mong có dịp gặp bác học hỏi.
Chúc bác và gia đình một cái Tết vui vầy sum họp, ngất ngây :D:D:D
Em cảm ơn bác và chúc bác với gia đình mọi điều tốt lành nhất. Sức khỏe và niềm vui tràn đầy.

• Like
Reactions: Tư Râu Saigon
Help me
Các bâc giúp e với
E thay cái đầu dvd của xe 217 vào cái xe 213 nhập
Giờ chỉnh điều hoà mù tịt ( vì nó không hiện thông số lên màn như e 217 ) giờ e phải làm như nào để nó hiện lên màn ạ ????

Cổng usb nghe nhạc cũng ko kết nối đc , nghe bác thợ bảo phải kiếm 1 cái jac j đó để cắm vào mới kết nối đc , cái jac này kiếm ở đâu ạ :((((

Và.... cái map nó không hoạt động đc , biểu tượng vệ tinh đỏ lòm vì ko có sóng , làm thế nào để dùng đc ạ :((

Bác nào đã nâng đầu xe 213 lên 217 chie cho e với ạ :((