Hạng C
6/9/13
668
923
93
Đồng Nai
Muốn gắn thêm phần cứng thì cần phầm mềm điều khiển, nếu cài sẵn hết mn mua về tự gắn sao hãng tính tiền công lắp được ... chưa kể phần mềm có mà phần cứng không có ... lúc đó không biết xe nó chịu chạy ko ah nha ..
Tại em đọc thấy bác Genta nói là chỉ cần kích hoạt phần mềm là nó chạy, chớ nếu cần lắp thêm phần cứng em nói mần chi?

• Like
Reactions: genta
Tập Lái
6/3/16
32
22
8
Bác nhìn của Kia Rio còn nhiều hơn nữa. Nhìn mấy dòng cao cấp chắc xỉu luôn. Hihi. Em nói nhiều sợ đụng chạm nhưng hầu như ít bác dám nghịch như em. Kaka

Dạ khám và phá ạ :d
Bác Genta có niềm đam mê công nghệ lớn quá , thích gì là làm cho tới nơi không ngại đường xa... khâm phục bác. Chúc bác thành công.

• Like
Hạng B2
23/11/15
302
298
63
44
Không đơn giản là kích hoạt mà được đâu.
Mình nghĩ cũng cần phải có thêm phần cứng.

• Like
Hạng B2
25/11/14
258
342
63
Hâm mộ bác chủ. Có kinh nghiệm điện tử cộng thêm chút đam mê tìm hiểu thì mới mổ ra vậy đuợc. Như em chỉ đam mê và tháo tung ra thì gắn lại chắc có lời vì sẽ dư vài bộ phận.

• Like
Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Xe mới mà bác đã phá rồi, tuy rất uổng nhưng cảm thấy rất phục tinh thần tự tìm tòi nghiên cứu của bác. Chúc bác thành công, giờ nằm theo dõi tiếp.

• Like
Hạng C
18/11/07
752
1.168
93
Vĩnh Long
Xe mình có cruise control mà chả khi nào xài :D
Vì đường xá VN mình nhỏ, xe lại nhiều nên phải đạp thắng suốt.
Lên cao tốc có xài 1 lần nhưng làm cảm giác lái chán ngắt, buồn.
Buồn ngủ phải k a? Kaka

• Like
Reactions: 22Lúa
Hạng B2
5/5/15
128
133
43
35
Hóng hành trình phá án của bác genta đó nha. Thành công thì yêu cầu bác mở gara buổi sáng luôn nha, anh em trên này đem lại cho bác mần tất:3dquaytay:

• Like