Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
Em ủng hộ sáng kiến bác thuy Tram, chào mừng 29/03 mà không làm.

@Hột mít, bác mà về cứ alo bác vechai để bác ý tìm sân, em phi ra giao lưu cùng bác, báo trước 1 ngày để em mang vũ khí theo.

@Dell: em có đăng ký rồi, có áo thì em xin nộp lúa cho bác.

Hạng C
25/9/08
900
1
16
Bác Vechai tên Bình phải ko nhỉ?

@dautroc: em đọc loanh quanh mà chưa tìm được số dt bác nào cả. Bác cứ post giùm em với. Em về em call hết, ko oánh vợt thì oánh chai :)

Hạng D
4/10/07
1.364
4
38
TP Đà Nẵng
phanchutrinh.com.vn
culanhotmit nói:
Bác Vechai tên Bình phải ko nhỉ?

@dautroc: em đọc loanh quanh mà chưa tìm được số dt bác nào cả. Bác cứ post giùm em với. Em về em call hết, ko oánh vợt thì oánh chai :)

Đúng rồi bác, nguyên 1 Bình ve chai. Quánh cho nó ra mô hôi rồi quánh cái kia nó mới sướng. Mà bác về cở 27/03(thứ 7), làm cái giải Open luôn lại hoành tá tràng.

@Thuy Tram: bác có ra ĐN xem pháo hoa thì bác dẫn Cù Lần Hột Mít theo luôn á.

Last edited by a moderator:
Hạng C
25/9/08
900
1
16
Em bay về trưa 27/3 nè bác. Ko biết có kịp tổ chức cái gì cho vui, mừng giải phóng ĐN :) Các bác mở Open thì em ngại quá :D Giao lưu thôi.

Hạng C
25/9/08
900
1
16
Hơ, mãi hôm nay mới thấy có bác vào đây 8. Cuối tuần em về rồi mà ko biết có giao lưu được với các bác ko nữa. Các bác có rảnh thì mình làm 1 cái, cái gì cũng được nhé.

Hạng C
25/9/08
900
1
16
dautroc nói:
xe_online nói:
Hôm Chủ nhật rồi em ra Bình Hòa giao lưu, thì nghe nói bác AntamOTC ra Đà Nẵng. Các bác gặp nhau
ngoài đó chưa?

Lần trước đánh không lại, lần này chắc trốn rùi.

Hơ, mấy bác oánh khiếp quá hay làm gì khiếp quá mà bác antamOTC phải trốn lun vậy? :D Em thích nhẹ nhàng thui

Hạng C
12/3/10
777
3
18
Mấy Bác ngoài miền Trung sắp tới có giải gì ko? Cho em biết với, có gì em sắp xếp đi công tác để tham gia cùng các Bác. Không biết Bác nào là Hội Trưởng hay hội phó OTC miền Trung nhỉ, Bác cho em xin SDT, khi nào có dịp đi công tác ngoài đó em xin được giao lưu cùng các Bác cho đỡ ghiền!