Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
BTC của giải OTC cảm ơn hết rùi! Mà em chưa cảm ơn gì hết, cho em lên ké bục Oscar một xíu nghen các bác!

@Phamdna + @Thành Inax + @Hamabien + @Sonkts: cảm ơn 4 nhà tài trợ, không có các anh là không có bia uống đã vậy đâu nhá!

@All: cảm ơn các bác đã về đông đủ để làm giải hoành tráng và vui vẻ, bữa đó em tưng tưng, có quậy quá, thì các bác bỏ qua cho em nghen!

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
50
HCM
Mong rằng bệnh tình của bác Tuyên chỉ nhẹ thôi, nghỉ ngơi 1 thời gian lại ra giao lưu với mọi người nhé bác.

Em cũng hi vọng các bác cứ đóng góp thêm thông tin & địa chỉ bác sĩ cho bác Tuyên tham khảo thêm. Nếu cần trợ giúp gì bác Tuyên cứ lên tiếng nhé, em cũng biết phòng khám của bs Đào Trần Thái rất giỏi về chuyên khoa nội thần kinh, nếu cần thì em sẽ hướng dẫn và đưa bác đi ạ.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Bác Tuyen da có kết quả MRI

Thoái vị đốt sống cổ, lệnh 1 chút........chạm vào dây thần kinh nên nếu quay trái thì bị choáng. Em nghĩ là do bị chấn thương do mấy cú té cách dây 3 tuần rồi vần tiếp tục chiến Tenis mạnh tay

Bác Tuyên dang trên đường tới bác sỹ bên chấn thương chỉnh hình để coi hướng chữa trị

Hạng C
25/9/08
900
1
16
Các bác OTC nhà mình lúc nào cũng rất tình cảm, nên chắc chắn bác Tuyên sẽ khoẻ nhanh thôi.

Tập Lái
25/3/08
28
0
1
Xin Nhiệt liệt Chúc mừng giải thành công tốt đẹp và các nhà vô địch mới.

Xin chân thành cám ơn các nhà Tài trợ, BTC, và TTK đã đồng hành trong suốt giải đấu.

Xin cám ơn các partner : Quantoyo, Nadalvn, Tuyeni30 đã thi đấu hết mình

Cuối cùng xin chúc cho partner khổ vì em nhất là Bác Tuyeni30 mau chóng bình phục.

Hạng B2
17/1/09
132
0
16
vnphoto
duonglao nói:
Bác Tuyen da có kết quả MRI

Thoái vị đốt sống cổ, lệnh 1 chút........chạm vào dây thần kinh nên nếu quay trái thì bị choáng. Em nghĩ là do bị chấn thương do mấy cú té cách dây 3 tuần rồi vần tiếp tục chiến Tenis mạnh tay

Bác Tuyên dang trên đường tới bác sỹ bên chấn thương chỉnh hình để coi hướng chữa trị

Chúc bác Tuyen mau khỏi bệnh, mọi việc đều tốt đẹp

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Cám ơn tất cả mấy Bác đã quan tâm tới tình hình sức khỏe của Tuyên!
Kết quả chụp MRI của BV Thống Nhất như sau:
- Thoát vị đĩa đệm tầng C5/6 và C6/7 ra sau cạnh P trung tâm, kích thước # 4mm, chèn ép vào rễ thần kinh bên P và chèn ép và bao màng cứng sống sống.
- Lòi đĩa đệm ra sau, ép vào màng cứng ống sống.
Theo hướng dẫn của BS quen, giới thiệu qua Tiến sĩ BS Ngô Minh Lý (khoa Cột sống -BV Chấn thương chỉnh hình) và được khám rất kĩ, thữ độ xoay cổ, cảm giác các đầungón tay, thử lực kéo.... và phán: Nghĩ ngơi một thời gian, tránh vận động cổ mạnh và thình lình, ko cho ai rờ, sờ vào cổ ( nhất là đi hớt tóc, mát xa..)
Được cho 1 đống thuốc để uống... 20 ngày sau tái khám. Và khả năng chơi đánh banh tennis vẫn còn, Cái này vui nhất vì trong bộ sưu tập vẫn thiếu cái Cup hạng nhì
Lần nữa cám ơn tất cả và mong được gặp lại mọi người trong tg sớm nhất!!! và chúc mọi người nghĩ lễ vui vẻ và khỏe mạnh!

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54
Tình hình rất ư là tình hình, bác Tuyên cố nhịn tennis và nhịn...cử động cổ 1 thời gian sẽ khỏi bệnh thôi! Chúc Bác sớm bình phục và lấy lại phong độ chơi tiếp với AE.