Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
RE: Giải tổng kết Tennis 2007

Xin cảm ơn các bác trong BTC đã mang lại sân chơi thể thao cho anh em OS! Do Vợ em réo quá nên phải cáo luôi trước.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Em xin đại diện ban tổ chức giải bày tỏ sự trân trọng đến các bác trong Ban Điều Hành: bác otosaigon, hv_2k4, canthi_td, qha_vn, minhtit, ...đã bỏ thời gian đến tham dự cùng OTC, tạo thêm bầu không khí thân thiện và náo nhiệt cho giải.

Cũng xin chân thành cảm ơn các nhà tài trợ GoodYear, puma.com, otosaigon, Vkool, xe3banh, canthi_td, hoahoanglanthang5 đã có những đóng góp về vật chất lẫn tinh thần, góp phần vào thành công của giải.

Xin nhiệt liệt cảm ơn các bác boony, quynh_2308, khoa, SG_Blue đã giúp đỡ BTC rất nhiều trong quá trình chuẩn bị giải.

Và cuối cùng, xin cảm ơn những vận động viên, cổ động viên đã tham gia chiến đấu, hò hét không biết mệt mỏi, tạo nên một ngày chủ nhật đầy ý nghĩa.

Xin cảm ơn tất cả !!!

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

@dawmgoodman :
giống bài diễn văn đọc tại ......đại hội công đoàn cuối năm wá !! bác nói hết rùi em lấy cái gì em nói nữa !! hì hì hì .
@canthi_td :
Cảm ơn BTC đã dành cho tôi giải CĐV (Đi xem mà có giải mới máu)
sự nhiệt tình của cả gia đình bác ( gồm vợ cả, 2 cháu nhỏ ) từ sáng đến chiều làm mọi người rất cảm động , nhất là buổi trưa ngoài sân nắng nóng kinh hồn mà bác không cho 2 cháu về nhà nghĩ ngơi hình ảnh này đã góp phần tô điểm nên vẻ đẹp tuyệt vời của OS .
@phuong ngoc : lần này bác đã giựt giải VĐV khởi hành sớm nhất ( lần đầu bác xe3banh khởi hành từ cần thơ lúc 2 giờ sáng ) là bắt đầu đi từ Đà lạt lúc ....12 giờ đêm để kịp thi đấu trong buổi sáng

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

Trích đoạn: otosaigon

Hehe khúc cuối ăn nhậu có bác Sịa nè mà còn có thêm 1 bé tháp tùng nữa

Chắc Sịa chơi chiêu giờ chót để khỏi đóng tiền! :D BTC vui lòng phụ thu đi nhé! :D

sịa từ hồi mua in nô va đến giờ hay chơi chiêu này lém, ke ke

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Chắc Sịa chơi chiêu giờ chót để khỏi đóng tiền! BTC vui lòng phụ thu đi nhé!
sịa từ hồi mua in nô va đến giờ hay chơi chiêu này lém, ke ke

Hạng C
28/5/07
543
34
28

Kính thưa các bác , hôm qua là lần đầu tiên em tham dự giải OSTN ( do đã bỏ qua 2 lần trước ). Sau đây em xin bày tỏ chút cảm nhận và ý kiến của mình về giải của chúng ta ( nếu có gì không phải mong các bác bỏ qua cho ) :
Đầu tiên , phải nói là không khí của giải hết sức vui vẻ , náo nhiệt và hòanh tráng , mọi thành viên đều tham gia với tinh thần đoàn kết , giao lưu học hỏi , thắm tình hữu nghị .
. Chất lượng chuyên môn , nhất là Series A thì phải nói là miễn chê .
Nhân đây em cũng xin chúc mừng bác Otobienhoa2 đã lượm giải nhất Series B mặc dù có vài đối thủ rất khó nhằn ( tiếc quá , trận em đụng với bác em không thể lội ngược dòng dù đã cố gỡ ghẻ sau khi bị bác dẫn 4-1 và em ráng kéo lên 4-4 :mad: [:'(] , em chỉ cần thắng bác trận này thôi cũng sướng roài, khỏi cúp cờ gì cũng được :D:D ). Về phía ban tổ chức , các bác đã hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình , mọi người đều rất cố gắng để mang lại thành công cho giải trong khuôn khổ và điều kiện tốt nhất có thể , tuy nhiên bên cạnh đó ở giải lần này cũng đã xảy ra sự hiểu lầm đáng tiếc giữa bác Xe3banh ( Ban tổ chức ) và bác Hanhson , làm căng thẳng tình hình trong khi cuộc chơi đang vui vẻ và hào hứng:mad:[:'(]:mad:, thiết nghĩ đây cũng là 1 tình huống chúng ta , nhất là các bác trong ban tổ chức phải nhìn nhận và rút kinh nghiệm để những giải sau sẽ không xảy ra nữa ( Ở đây em chỉ xin lưu ý là khi gặp trường hợp như vậy, các bác trong ban tổ chức nên giải thích rõ với AE hoặc tốt nhất là nên định lượng tình huống và thông báo trước , đặc biệt là khi tình huống xảy ra như vậy thì các bác ở ngoài ( khách mời danh dự , nhà tài trợ) không nên tham gia, tránh những phát biểu gây sốc cho người trong cuộc làm căng thẳng tình hình như trường hợp vừa rồi , đây hoàn toàn là chuyện giữa ban tổ chức và VĐV thì nên để 2 bên giải quyết là hay hơn). Và điều cuối cùng em muốn nói là về cái cúp , tại em thấy trên cúp có in chữ Master và Junior , theo thiển ý của em thì nên in chữ Series A , Series B thì hay và dễ phân biệt hơn , kể cả người ngoài nhìn vào cũng biết ( thực ra trong các giải Tennis , giải Junior là dành cho lứa tuối thiếu niên ), còn ở đây chúng ta có ai còn Thiếu niên nữa đâu và chữ Master thì nghe có vẻ ghê gớm quá .
Trên đây là chút cảm nhận và đóng góp của em với mong muốn các giải sau sẽ càng vui và tốt đẹp hơn. Cuối cùng, xin chân thành cảm ơn tất cả.

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

Và điều cuối cùng em muốn nói là về cái cúp , tại em thấy trên cúp có in chữ Master và Junior , theo thiển ý của em thì nên in chữ Series A , Series B thì hay và dễ phân biệt hơn , kể cả người ngoài nhìn vào cũng biết ( thực ra trong các giải Tennis , giải Junior là dành cho lứa tuối thiếu niên ), còn ở đây chúng ta có ai còn Thiếu niên nữa đâu và chữ Master thì nghe có vẻ ghê gớm quá .
cám ơn bác yếu cả đã chân tình phát biểu cảm nghĩ , riêng em sẽ giải thích phần thắc mắc trên của bác :
- giải lần đầu 26/8 là giải đôi, lần 2 ngày 30/09 là giải đơn ( chưa kết thúc được do trời mưa ), sau có giải 28/10 ( giải của TTVNOL bên OS chúng ta có khoảng mười mấy bác tham gia ) khi OS tổ chúc giải đơn vì lúc này không ai biết tay nghề của nhau ??? ( ai cũng than và khiêm tốn hết và đánh đơn thì khác hoàn toàn với đánh đôi ) lúc đó chỉ có khoảng 8 người bị ...lẻ loi , nghĩa là bị các bác còn lại đuổi không cho chơi chung nên chàng đâm guốc mới ...sáng tạo ra tên gọi ...masters và juniors nghe cho ..oai chơi thôi !!! hì hì hì .
Tuy nhiên các bác có thấy bây giờ thì BTC đã biết giò cẳng các VĐV OS đồng thời đã rút kinh nghiệm nên giải vừa rồi chỉ tổ chức 2 nội dung với tên gọi là A và B đấy thôi ( đã bỏ thuật ngữ masters hay juniors rồi ) , còn cúp cờ vì đã làm sẳn từ giải 30/09 nên không sửa lại được .
BTC OTC với phương châm luôn luôn lắng nghe ....từ từ mới hiểu mà !!! heheheheheehehehe , luôn rút kinh nghiệm và cố gắng làm những gì tốt nhất để giải thành công tốt đẹp

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Bác yeucars có ý kiến rất chính xác,và bác Duy giải thích cũng đã rất chu đáo là cúp cờ đợt trước còn lại.

-Master đúng dữ dằn thiệt,cho nó óach,vô địch seri B Master như bác otobh3 thì thứ hạng cỡ trong top 100 của ATP.Còn Juniors thì đúng là dành cho lứa tuổi dưới 16,BTC sẽ đc trong các giải sau.