Hạng D
2/5/16
1.926
1.874
143
Với sự vụ này, đại lý Suzuki Bình Định đã có công rất lớn kéo sụt doanh số bán hàng của chính hãng trên toàn cõi VN :)

• Like
Reactions: cdang and xlive
Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Với sự vụ này, đại lý Suzuki Bình Định đã có công rất lớn kéo sụt doanh số bán hàng của chính hãng trên toàn cõi VN :)
Mình nghĩ đại lý nào cũng vậy thôi, nếu không thì doanh số của Su đã không bê bết vậy. Suzuki BĐ có vẻ như là giọt nước làm tràn ly. Coi như cũng là một cơ hội cho Su VN nhìn nhận lại nội bộ và cải tổ. Bán hàng và làm dịch vụ cho xe du lịch nó khác với .. xe tải. Và thu nhập bình quân đầu người ở VN giờ cũng hơn 2000USD, dân VN cũng khôn hơn nhiều so với cái thời Su mới đặt chân tới VN rồi. Bảo thủ quá đôi khi lại tự giết mình, chết xong lại còn tặc lưỡi nói sao thị trường này nọ ...

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng B2
11/3/17
178
108
28
34
E k xem đc ảnh phóng to bác nhé. Như này vào phát thợ nó xuống nó đánh giá sơ bộ hết bao tiền ạ. Hay là nó vẫn thông báo fai gỡ ra vs khám thì mới có kết quả ạ ??? Làm gì có thợ nào nhìn mà phán đc áng chừng ở trong hãng đâu ạ

Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
E k xem đc ảnh phóng to bác nhé. Như này vào phát thợ nó xuống nó đánh giá sơ bộ hết bao tiền ạ. Hay là nó vẫn thông báo fai gỡ ra vs khám thì mới có kết quả ạ ??? Làm gì có thợ nào nhìn mà phán đc áng chừng ở trong hãng đâu ạ
Họ xem kỹ có thể ước lượng được khoảng 70-80 giá trị sửa chữa, tháo ra thì chấp nhận phát sinh thôi khi phát sinh hãng sẽ báo mình chạy lên xem. Nếu đúng thì phải chấp nhận thôi, có những trường hợp cong sườn nhẹ phải đem lên giàn kéo mới phát hiện ra chứ bình thường sao nhìn thấy được