Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Ông ko nhìn cái tiền công tháo dỡ kiểm tra tai nạn 7tr5 kia à?
T vào hyundai sơn cái đuôi với thay đèn, nhưng đèn t mua ngoài vào. Ae vẫn rất vui vẻ, chỉ tính 300k tháo lắp đèn
T ko quan tâm những thứ khác, chỉ quan tâm chuyện chủ thớt đăng bài "gửi xe 250k/ngày" như vậy là không đúng sự thực => HẾT

• Like
Reactions: MINHSUZUKI
Hạng B2
11/3/17
178
108
28
34
Làm gì cũng phải cân đối, chứ báo cho cố ai mà sửa. Thật sự cái xe này trước khi vào thì có thể có một cái giá sơ bộ chưa gồm phát sinh thì có thể ước lượng được có nên sửa hãng hay không. Do bọn hãng tham và nghĩ tháo ta thì khách vô thế phải sửa nên tích cực tháo xong rồi chém. Thực sự nếu kỹ thuật giỏi thì kiểm tra ước lượng giá được khoảng 70% ca này
Xe bác tai nạn mang vào hãng nhát nào chưa mà phán ghê thế :-""""
Vụ này chắc do hãng nó k báo trước với khách thôi, chứ như em trước bị, vào là nó thông báo luôn: không sửa ở đây thì lấy xe ra fai gửi nó 5% tiền hóa đơn khi kiểm tra thiết bị ( bao gồm cả chỗ để ). E xót 4 qả thế là sửa kiểu 1 nửa, mấy cái rẻ rẻ sửa ở đấy, còn chỗ khác mang ra ngoài làm

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Không đồng tình với bác tiền gửi xe là bình thường đc, xe mang vào để sửa, k phải người ta mang vào để gửi xe rồi đi du lịch.
Tiền phụ tùng thì mình không rõ còn tiền chi phí gọi là "tiền gửi xe" thì cũng hợp lý thôi, đây không thể nói giống như tiền gửi xe bình thường được nhé các bác => nó bao gồm nhiều thiết bị hỗ trợ kèm theo cho việc tháo ráp sửa chữa...
Khi đã tai nạn rồi thì tùy vào mức độ nhẹ cũng 1/10 còn nặng thì mất cả con xe như chơi ấy chứ.

Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
Xe bác tai nạn mang vào hãng nhát nào chưa mà phán ghê thế :-""""
Vụ này chắc do hãng nó k báo trước với khách thôi, chứ như em trước bị, vào là nó thông báo luôn: không sửa ở đây thì lấy xe ra fai gửi nó 5% tiền hóa đơn khi kiểm tra thiết bị ( bao gồm cả chỗ để ). E xót 4 qả thế là sửa kiểu 1 nửa, mấy cái rẻ rẻ sửa ở đấy, còn chỗ khác mang ra ngoài làm
Vậy đủ khônh anhGiám định tại đại lý Suzuki, khách hàng nhận hóa đơn gửi xe 250.000 đồng/ngày

• Like
Reactions: Nttoan26
Hạng C
29/12/11
877
1.109
93
Cty TNHH Xe Nâng Việt
xenangviet.vn
Do mấy thằng su ham hố, xe mình bị xong kéo vào hãng mình bảo kiểm tra kỹ giúp tui cái này khoảng bao nhiêu, họ kiểm tra xong báo khoảng 190tr, đến lúc quyết toán phát sinh thì thành 230tr. Ít nhất thì mình cũng phải biết khoảng bao nhiêu

• Like
Reactions: Black Hawk