ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Mình đã được xem qua tờ khai nhập khẩu linh kiện của Trường Hải thấy chủ yếu là nhập từ nhà máy Dongfeng Yueda/Changan. Mặc dù chất lượng lắp ráp của Thành Công cũng lởm nhưng thấy tờ khai của họ nhập từ nhà máy Ulsan là chủ yếu, cũng có cả đồ từ nhà máy BAIC. Có vẻ điều này gần đây cũng đã nhiều người để ý đến nên doanh số Kia Mazda dạo này kém đi nhiều rồi.

Hạng D
1/1/15
2.368
10.344
113
44
Bake Central Park
www.bake.vn
thời điểm này, phần lớn người dân vẫn chưa dám đi ra đường do bị ngăn sông cấm chợ, do nguồn lương thực, thực phẩm bị cạn, tiền mặt cạn...

trong khi những người vừa là động lực và vừa là những người chủ chốt có khả năng phục hồi kinh tế sau đại dịch Covid19 đều đã đi xe máy về Quê cả rồi, họ mang theo tất cả hành lý và chó mèo về luôn, không hẹn ngày trở lại, rồi các Công ty FDI đang rút đi, các cơ sở kinh doanh hôm nay vừa mở không biết ngày mai có bị đóng cửa do cách ly Covid19 hay không...

nên nhu cầu mua xe hơi mới gần như không có.

• Haha
Reactions: Khanhngo2212
Hạng C
9/4/14
840
969
93
TPHCM
Ai thích thích rộng rãi và thường xuyên đi 6-7 người thì New Carnival là lựa chọn hợp lý

npt confirmed
Hạng F
28/2/05
5.460
2.198
113
48
TP.HCM
mình ko có diễm phúc chạy xe TH lắp bác ah, mình chạy xe đức nhé.
còn bạn bè hàng xóm thì mazda đầy nhóc nhé, ăn nhậu tâm sự nhỏ to thì biết thôi ko cần chạy nhé !
Phải trải nghiệm và trải nghiệm đủ lâu mới cảm nhận hết cái xe nó như thế nào bác ạ. Mình đang chạy hai con xe Đức đời Tống, mớ xe Nhật đời cũ và kèm thêm CX5 và CX8 đều đời 2019. Khẳng định cả hai xe này của Mazda chạy ngon và tiết kiệm, chưa có hỏng hóc gì hơn 2 năm nay ngoài con CX5 hôm kia mới thay bình.
Chúng ta vào diễn đàn chia sẻ và nhận chia sẻ những trải nghiệm của mình, chứ chúng ta ai cũng nghe nói hoặc chỉ trải nghiệm một chút rồi phán như đúng rồi thì cái chia sẻ chúng ta nó không hữu ích, cảm tính, không có thực chất, thông tin dễ nhiễu loạn và còn làm mất đoàn kết nội bộ bác ạ, hehe...

Tập Lái
6/12/21
4
4
3
34
Chưa chạy chỉ "nghe nói" thì đừng phán lung tung
Bác ấy nói đúng rồi ông còn biện minh cái gì, thaco lắp lởm bỏ mẹ ra, anh trai tôi mua cerato đi 2 năm ọp à ọp ẹp

Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
nhìn mấy con xe TH lắp được cái mã, chạy vai năm thì thôi khỏi nói !
có ông hàng xóm nói đặt con Seltot gì đó 4-5 tháng gì mới nhận đuọc xe về khoe giống mua được của hời !
Anh chém kinh quá, xin hỏi anh đi posche hay bwm vậy? biết thì thưa thớt muốn biết thì đi trải nghiệm còn cào phím thì để chúng ném đá đấy:)

• Like
Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
mình ko có diễm phúc chạy xe TH lắp bác ah, mình chạy xe đức nhé.
còn bạn bè hàng xóm thì mazda đầy nhóc nhé, ăn nhậu tâm sự nhỏ to thì biết thôi ko cần chạy nhé !
Xe đức thì vào bàn chuyện xe cỏ làm chi cho nhức đầu bác, chạy thì chưa chạy chì cào phím là nhanh đúng kiểu tay nhanh hơn não.

• Like
Hạng D
24/2/20
4.489
7.414
113
37
Phải trải nghiệm và trải nghiệm đủ lâu mới cảm nhận hết cái xe nó như thế nào bác ạ. Mình đang chạy hai con xe Đức đời Tống, mớ xe Nhật đời cũ và kèm thêm CX5 và CX8 đều đời 2019. Khẳng định cả hai xe này của Mazda chạy ngon và tiết kiệm, chưa có hỏng hóc gì hơn 2 năm nay ngoài con CX5 hôm kia mới thay bình.
Chúng ta vào diễn đàn chia sẻ và nhận chia sẻ những trải nghiệm của mình, chứ chúng ta ai cũng nghe nói hoặc chỉ trải nghiệm một chút rồi phán như đúng rồi thì cái chia sẻ chúng ta nó không hữu ích, cảm tính, không có thực chất, thông tin dễ nhiễu loạn và còn làm mất đoàn kết nội bộ bác ạ, hehe...
Anh ấy đi xe đức bác hiểu ko? ko cùng đẳng cấp thì nói chi nữa cho nó mệt kaka.

• Haha
Reactions: npt
Hạng C
24/4/17
609
4.527
93
Bác ấy nói đúng rồi ông còn biện minh cái gì, thaco lắp lởm bỏ mẹ ra, anh trai tôi mua cerato đi 2 năm ọp à ọp ẹp
Lại "nghe nói" từ anh trai tôi, ông hàng xóm của tôi, thằng bồ của vợ tôi ..blah blah....

Nick thì vừa đăng ký ngay hôm nay, không biết seeder bẩn của hãng nào. Ngoài đời chắc cái xe oto chưa được sờ đến chứ không nói cầm lái.

Chỉnh sửa cuối: