Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Nói chứ lúc đầu cũng khó chịu, nhưng bây giờ hơi quen, nhưng nếu đi được thì em đi ngay, chứ cũng hơi bị .... stress, hên là em còn có nhiều trò dọc phá, nếu không chán chết .... phải không bác tư , Trình gião Kim vậy mà thua bác nha ... nó chỉ có 3 búa còn bác đến 4 ..... Thân !
View attachment 2515538
MH 1/35, trận địa pháo ở Nam âu WW2 ... nhờ thế mới qua được dịch .... mời bác
Flak 88, súng to mà sao bày trận gần nhau thế bác?

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
5/2/15
3.606
6.282
113
55
TP.Hồ Chí Minh
Chỗ mình giãn cách hoài, dân ở trọ chuồn về quê hết. Đầu tiên cách ly theo CT16 15 ngày, hết 15 ngày thấy im im, vài hôm bảo hạ xuống CT15, rồi CT10, nay lại CT16. Công việc dừng mất gần 2 tháng rồi, mà thấy chính sách hỗ trợ toàn trên giấy. Tiền điện, tiền nước chưa thấy hỗ trợ, vẫn thu đầy đủ. Điện thoại thì tối ngày nhắn tin ủng hộ, còn các công ty quốc doanh thì tận thu, Chán!

Hạng C
3/2/20
707
819
93
Chỗ mình giãn cách hoài, dân ở trọ chuồn về quê hết. Đầu tiên cách ly theo CT16 15 ngày, hết 15 ngày thấy im im, vài hôm bảo hạ xuống CT15, rồi CT10, nay lại CT16. Công việc dừng mất gần 2 tháng rồi, mà thấy chính sách hỗ trợ toàn trên giấy. Tiền điện, tiền nước chưa thấy hỗ trợ, vẫn thu đầy đủ. Điện thoại thì tối ngày nhắn tin ủng hộ, còn các công ty quốc doanh thì tận thu, Chán!
Đừng nghe..... , mà hãy nhìn kỹ...... anh nhé :D

Hạng D
20/2/12
1.957
2.757
113
Rãnh ở nhà đọc lại lịch sử, đọc giáo lý (nếu bác nào có Tôn giáo), còn không thì nghe nhạc tiền chiến, nhạc vàng, nhạc đỏ...tùy thích. Rãnh nữa thì ôn ngoại ngữ, nhà ai vườn rộng, hoặc có sân vườn thì chăm sóc rau, cây cảnh... thế là hết thời gian.

• Like
Reactions: nguyenbaonguyen
Hạng D
25/10/20
1.546
14.845
98
56
Nói chứ lúc đầu cũng khó chịu, nhưng bây giờ hơi quen, nhưng nếu đi được thì em đi ngay, chứ cũng hơi bị .... stress, hên là em còn có nhiều trò dọc phá, nếu không chán chết .... phải không bác tư , Trình gião Kim vậy mà thua bác nha ... nó chỉ có 3 búa còn bác đến 4 ..... Thân !
View attachment 2515538
MH 1/35, trận địa pháo ở Nam âu WW2 ... nhờ thế mới qua được dịch .... mời bác
mới nói giỡn một chút mà đem vũ khí hạng nặng ra đàn áp:Dsợ quá chắc phải sử dụng vũ khí 2 hột nhưn ra mới hy vọng khuất phục đối thủ:p:p:p:p

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
25/10/20
1.546
14.845
98
56
Với những người có điều kiện (ko lo đói) thì thời gian này lại lo về tinh thần. Thực tế làm việc trong tình hình giãn cách và cách ly với xã hôi (bạn bè, đồng nghiệp...) lâu ngày sẽ làm nhiều người stress rất nặng. Đây là bệnh về tâm lý phổ biến nên các doanh nghiệp nước ngoài họ tổ chức khá nhiều các hoạt động online để giúp nhân viên làm việc ở nhà giải tỏa các vấn đề căng thẳng. Việt Nam thì chưa chú ý lắm đến mấy cái tình thần này.
sai rồi bác,tinh thần''mỗi gia đình ,mỗi khu phố,mỗi địa phương là một trận tuyến chống dịch,chúng ta sẽ khống chế và đẩy lùi dịch bệnh''rõ ràng như zậy mà bác nói hổng có,em hổng đồng ý đâu:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Hạng D
25/10/20
1.546
14.845
98
56
Rãnh ở nhà đọc lại lịch sử, đọc giáo lý (nếu bác nào có Tôn giáo), còn không thì nghe nhạc tiền chiến, nhạc vàng, nhạc đỏ...tùy thích. Rãnh nữa thì ôn ngoại ngữ, nhà ai vườn rộng, hoặc có sân vườn thì chăm sóc rau, cây cảnh... thế là hết thời gian.
coi youtube,lướt mạng xong lên os chém lộn!:cool::cool::cool::cool:

Hạng D
25/10/20
1.546
14.845
98
56
Cuồng chân đỡ hơn bị giam chân,,, nghĩ tới mấy ca bệnh còn đều trị ko biết bao giờ họ dc về nhà,, đi tù còn có biết thời hạn mà này thì ko
thằng đệ làm chung f1,khai báo y tế đưa đi cách li tập trung,test 3 lần âm tính ngày mai test lần cuối xong là được về ,ai dè cái thằng chung phòng cách li nó test lần cuối lại dương tính,đm báo hại thằng nhỏ lại trở thành f1 ,cách li lại từ đầu [thêm 21 ngày nữa]nó sợ quá,xin ra khách san để cách li,sợ lây nhiễm chéo,đúng là số nhọ!

• Haha
Reactions: caoyen and Hungeib