Hạng B1
27/9/13
80
20
8
tp HCM
đẹp thế bác nghe nói đđt làm hôm giờ mà chưa nghé đc, khoảng 25 củ không bác, e có ông anh đi zace độ thêm giàn lạnh dài bên toyota (dàn dài ở hàng nghế giữa) ko đỉnh như chổ bác mà hết 35 cu rồi, hôm nào e nghé bác đđt nhé

Hạng C
30/5/07
501
68
28
53
cái này là chỉ là quạt gió thôi hay sao vậy bác DDT ?

Hạng B1
27/9/13
80
20
8
tp HCM
lần trước e có hỏi thì bên ddt gắn nguyên giàn lạnh sau có ga lạnh luôn đấy bác, wa lễ e vô tư vấn làm nè, bác vô chung với e ko

Hạng B2
13/1/13
154
20
18
lions5555 nói:
đẹp thế bác nghe nói đđt làm hôm giờ mà chưa nghé đc, khoảng 25 củ không bác, e có ông anh đi zace độ thêm giàn lạnh dài bên toyota (dàn dài ở hàng nghế giữa) ko đỉnh như chổ bác mà hết 35 cu rồi, hôm nào e nghé bác đđt nhé
Bác bom vá kinh quá..........

Hạng C
2/9/11
699
254
63
hominhkhang nói:
lions5555 nói:
Bác bom vá kinh quá..........

thấy riết hết hứng thú với món này ...haizza

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45
GM_Đông Đô Thành nói:
thanhtrieu_447 nói:
lắp kiểu này đẹp wa.nhưng theo e cửa gió mình cho nằm trên trần, đầu tựa băng sau.nó sẽ mát cho băng ghê thứ 2 và băng cuối lun.hj...zậy là anh em Cap có cái hay nữa rùi.ước gì có củ làm e Cap.nào giờ hok dám nghĩ tới Cap vj sợ nóng phía sau.
hình này được chụp từ con Cap 2014 mới nhất đó bác, vừa lắp cho khách cách đây vài tuần hehehe ... bên Em cũng có lắp kiểu 2 cửa gió trên trần xe, có chụp hình luôn mà không bit hình để đâu rồi, để em kiếm lại rồi post lên sau

Cap này cũ mà, Cap14 xài handbrake diện bằng nút bấm, đâu có cần kéo đâu, ghế da thì màu xám....

Hạng B2
1/2/10
240
21
28
36
Gia Nghia, Dak Nong
Quá tuyệt vời cho Captiva. Tại sao bọn Hàn nó không biết làm cái này nhỉ, bọn này NGẨN hơn các a e Thợ VN mình rồi các bác nhỉ :)

Hạng D
7/8/12
2.349
1.148
113
motorsport nói:
GM_Đông Đô Thành nói:
thanhtrieu_447 nói:
lắp kiểu này đẹp wa.nhưng theo e cửa gió mình cho nằm trên trần, đầu tựa băng sau.nó sẽ mát cho băng ghê thứ 2 và băng cuối lun.hj...zậy là anh em Cap có cái hay nữa rùi.ước gì có củ làm e Cap.nào giờ hok dám nghĩ tới Cap vj sợ nóng phía sau.
hình này được chụp từ con Cap 2014 mới nhất đó bác, vừa lắp cho khách cách đây vài tuần hehehe ... bên Em cũng có lắp kiểu 2 cửa gió trên trần xe, có chụp hình luôn mà không bit hình để đâu rồi, để em kiếm lại rồi post lên sau

Cap này cũ mà, Cap14 xài handbrake diện bằng nút bấm, đâu có cần kéo đâu, ghế da thì màu xám....
Bác tinh ý quá. Mẫu này còn trước cả mẫu 2012 (đời này cũng sài thắng tay điện, máy LE5 ecotec) . Hình nhìn rõ ko thấy cửa sổ trời. Mà e hỏi tí, nếu là giàn lạnh thực sự thứ 2, thì lốc lạnh đặt ở đâu và có ảnh hưởng như thế nào đến công suất động cơ, và cả chế độ bảo hành xe? (Động cơ bảo hành 3 năm hoặc 100.000 km).

Hạng B1
27/9/13
80
20
8
tp HCM
tiền ít mà đòi hít dầu thơm, koi xong phát ớn mấy bác quá, nếu thấy cái gì cũng cao giá, rồi tự bươn chải đi tìm đồ rẻ và dỏm để dùng, thôi về đi xe bò đi nhé