Hạng B2
20/1/12
139
103
43
32
Đừng mua ô tô. Để tiền mua đất (xa cũng được). Đất nên giá còn mua ô tô càng ngày càng mất giá.
đi ở nhà thuê nó chán chết cụ luôn. Sao bằng ở nhà mình được. Cái tâm lý nó ko thoải mái. Happy ko bao giờ đo đếm bằng tiền được
em thấy mua ô tô hợp lý mà bác, công cụ hỗ trợ cho mình kiếm tiền, ko ít cũng nhiều.
ví dụ ở nhà xa như bác nói đi, chiều tối đi làm về xa, còn dính phải cơn mưa? ảnh hưởng sức khoẻ, ảnh hưởng tâm lý mà lại còn mất thời gian =>> ảnh hưởng tiến độ công việc (nếu có)

Hạng B2
20/1/12
139
103
43
32
Đừng mua ô tô. Để tiền mua đất (xa cũng được). Đất nên giá còn mua ô tô càng ngày càng mất giá.
đi ở nhà thuê nó chán chết cụ luôn. Sao bằng ở nhà mình được. Cái tâm lý nó ko thoải mái. Happy ko bao giờ đo đếm bằng tiền được
cho nên bác nói đừng mua ô tô em thấy ko hợp lý.

Hạng B1
22/6/22
67
88
18
29
Mất thanh khoản nhiều cho các Chủ đầu tư, room siết cả nửa năm nay. Cách đẩy hàng ra nhanh để thu tiền về nhanh là giảm giá và sẽ còn giảm nữa. Nhất là các khu xa trung tâm là sure giảm.

Hạng D
15/9/08
2.077
2.263
123
em thấy mua ô tô hợp lý mà bác, công cụ hỗ trợ cho mình kiếm tiền, ko ít cũng nhiều.
ví dụ ở nhà xa như bác nói đi, chiều tối đi làm về xa, còn dính phải cơn mưa? ảnh hưởng sức khoẻ, ảnh hưởng tâm lý mà lại còn mất thời gian =>> ảnh hưởng tiến độ công việc (nếu có)
bác Gạch đang khịa bác kia ......bác sao dễ tin thế ....

Hạng D
22/8/16
2.275
24.631
113
Nova thấy giảm giá khu Aqua nhiều á bác. Sale bên đó khả năng chắc cũng sẽ cắt bớt
Anh có là gì đâu
Anh chỉ mong em hãy đến với anh
Khi nào em không còn bất kỳ nơi nào để đến
Khi nào đôi chân quen nhún nhẩy của em
Đã bắt đầu thất thểu
Dưới gánh nặng của khổ đau
Bấy giờ anh sẽ ở bên em
Với một ước muốn nhỏ nhoi
Được chia sớt cùng em
Một phần cơ cực
--- Nguyễn Nhật Ánh

:D:rolleyes:

Hạng B2
4/5/07
312
4.399
113
Vậy tầm 70 tuổi mua oto được chưa bác?

Hay khỏi luôn, đi xe máy ngắm đất là đủ phê òi?