Ơi
Tập Lái
6/7/12
2
0
0
41
Re:Giao hữu banh bóng vùng ven

:confused::D

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM

Có mặt, để mai gọi bác Nắng và Ibrahim xem sao nha Chú Tèo

Ơi nói:
Ludwig nói:
Đưa cái thớt qua Họp mặt anh đâu biết gì đâu...sắp xếp đi chứ để rủ Nắng đi chung

long_dai_ca nói:
Long có nhắn bác Dũng mà bác ấy chưa trả lời
ôi bác Dũng đây rồi , vậy là e chờ quyết định của bác

Tập Lái
2/9/12
31
0
0

Ludwig nói:

Ơi nói:
Ludwig nói:
Đưa cái thớt qua Họp mặt anh đâu biết gì đâu...sắp xếp đi chứ để rủ Nắng đi chung

long_dai_ca nói:
Vậy tụi mềnh đi chung xe bạn Nắng nhen! đi taxi chi cho tốn xèng! vậy Nắng điều xe chở anh em đi nhen!
Chắc hú cu anh Sai Lắm đi luôn! được hông Lúc Vịg

Hạng D
25/9/09
1.359
27
48
52
Q2, TpHCM

Ok mai gọi Nắng đã, mà đội hình này chác mình không nhậu để lái xe chở các bác quá...hihihihhiihihi

_Chú Tèo_ nói:
Ludwig nói:

Ơi nói:
Ludwig nói:

long_dai_ca nói:
Vậy tụi mềnh đi chung xe bạn Nắng nhen! đi taxi chi cho tốn xèng! vậy Nắng điều xe chở anh em đi nhen!
Chắc hú cu anh Sai Lắm đi luôn! được hông Lúc Vịg

Hạng B2
3/5/11
312
30
28

Bác Dũng đã xuất hiện ,em đợi hoài , thứ 7 đi 4 chỗ hay 7 chỗ vậy các bác , lúc đi em nhận tài ,lúc về bác nào tài ạh ??? còn không đi taxi nhé các bác , Chú Teo ,bác Imbra và các bác khác nhớ đợi anh em đi cùng nhé .em với Bác Dũng gần nhà nhau kiểu gì cũng đi cùng rùi .Bac Phang phập không biết có tham gia không ah . đi cùng luôn cho vui ah .

Hạng B2
30/7/10
330
1
18

nắng nói:
Bác Dũng đã xuất hiện ,em đợi hoài , thứ 7 đi 4 chỗ hay 7 chỗ vậy các bác , lúc đi em nhận tài ,lúc về bác nào tài ạh ??? còn không đi taxi nhé các bác , Chú Teo ,bác Imbra và các bác khác nhớ đợi anh em đi cùng nhé .em với Bác Dũng gần nhà nhau kiểu gì cũng đi cùng rùi .Bac Phang phập không biết có tham gia không ah . đi cùng luôn cho vui ah .
Mình t7 ở Bình Thạnh , gần Hàng xanh....nếu Năng lấy xe đi được thì anh em gom đi chung cho nó vui..........nếu đi thì : nắng, luộc vịch, chú Tèo, mình, Hưng LS la ok ...
Tùy Năng quyết....11h mình xuất phát tại Hàng xanh......

Hạng B2
3/5/11
312
30
28

Hàng xanh thì gần ngay chỗ em hôm đó lên công ty chút xong có gì mời bác coffe , Xe thì sẵn sàng rồi bác ah , chỉ lo tài lúc về thôi ,nếu uống xả láng thì lúc về em không chạy , bác nào ôm volang nhé ,hehe .để bác LuWich ý kiến xem sao ah .

Hạng B2
30/7/10
330
1
18

nắng nói:
Hàng xanh thì gần ngay chỗ em hôm đó lên công ty chút xong có gì mời bác coffe , Xe thì sẵn sàng rồi bác ah , chỉ lo tài lúc về thôi ,nếu uống xả láng thì lúc về em không chạy , bác nào ôm volang nhé ,hehe .để bác LuWich ý kiến xem sao ah .
OK ...CHỐT vậy nhé Lắng...........11h t7 anh em ta xuất phát..thành phần:
1/ Lắng
2/ Ibra
3/ Chu tèo
4/ Luộc Vịch
5/ Hung LS

Lúc về có Luộc Vịch hoặc H ls cầm tài...ko lo lắng nhé lắng.........

Hạng D
20/5/05
2.992
12
38
47

Trời...11h mới đi thì xỉn mẹ rồi