Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/4/10
4.085
0
38
Re:Giao lưu anh em PKL tại Sg

Đọc bài post của .... thấy sao sao ta, thôi thì các bác đừng tranh luận với .... nữa ạ, ko nói thì ... cũng im thôi.
Bắt đầu trang mới rồi nhé, để cho nó sạch

Last edited by a moderator:
Hạng D
13/7/08
1.379
5
38
43

dinhvannam nói:
TigerGT nói:
TuanKen nói:
@TigerGT: Sáng nay anh có đi Tiền Giang không?
Sáng CN anh có đi TG nhưng vì trưa kẹt cái đám cưới nên tới nơi là anh quay về ngay, ko đàn đúm với ae được. Đợt này đi hoành tráng vì có bên Motorocks tài trợ,chắc em kẹt công chuyện nên ko đi hà?
Àh... chuyến này bạn em ( Dũng CBR-600 màu đỏ ) có rủ đi mà nhóm os ko có ai nên buồn em ở nhà luôn, đội motor Q-4 mở đường nữa mà.
@TigerGT: Em lu bu với 2 đứa nhỏ nên không đi được, thật tiếc.
@Nam: Đây là công tác của đội moto Q4 Nam ơi, tặng 5 máy se nhang và một số phần quà cho bà con nghèo ở Tiền Giang.

Hạng C
18/7/08
563
0
16

Hết thuốc chữa rồi, anh em tóm lại vấn đề ở đây nhé...
Mình sẽ rất vui khi bạn ko comment vào topic với những lời lẽ thiếu lịch sự & văn hóa như thế.
THANKS !!!

Tập Lái
8/3/11
3
0
0

tambu nói:
Hết thuốc chữa rồi, anh em tóm lại vấn đề ở đây nhé...
Mình sẽ rất vui khi bạn ko comment vào topic với những lời lẽ thiếu lịch sự & văn hóa như thế.
THANKS !!!
Bác có biết ai là người không lịch sự không? Chính là hội moto các bác đó. Mỗi lần các bác vô soho là các bác đứng trước chỗ kinh doanh người ta nạt bô ầm ĩ tạo sự chú ý cho mọi người và gây khó chịu cho tất cả mọi người trong soho và ngoài đường. Vậy các bác không biết chính các bác là những người khoe khoang và mất lịch sự sao? Vô quán thì coi ai không ra gì, các bác tưởng các bác có mấy chiếc moto quèng là nhất ở soho à. Nhiều người như tôi đây thích chơi xe, đã từng trải qua nhiều xe hơn các bác cảm thấy rất chướng mắt thái độ của các bác, không co bao nhiêu mà chảnh choẹ. Tôi nói để các bác hiểu, lần sau vô soho thì đừng như vậy nữa.
P.S: bằng chứng là sáng nay các bác nạt bô chiếc Bking ầm ĩ, mặc dù tiếng bô của nó rất dở.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113

Các bác, mình sẽ lập 1 topic giao lưu khác nhé, vì topic này là của kingo lập ra nhưng giờ ko tham gia nữa nên có nhiều cái hơi bất tiện.
Khi qua topic giao lưu mới, ae tránh nhắn những gì ko cần thiết nhé ko thì các MOD là ra tay dọn dẹp cũng mất vui. Cái gì cá nhân thì pm cho tiện.
Vào topic này nhé các bác.
http://www.otosaigon.com/...00&mpage=1#2957800

P39
Hạng B2
31/8/07
251
0
0

tienthinh43ac nói:
Bác làm như có hội bác có xe moto chắc? Hoi bác toàn xe cùi bắp! Chẳng qua sáng sớm tôi không muốn đi xe moto, tôi đi SH300i xuống soho ngồi xem các bác thế nào thôi. Nhìn các bác nói chuyện nhí nhố, tôi thấy các bác không đủ tư cách để đi chơi với tôi. Thậm chí khi tôi xem xe các bác thế nào, chả có xe nào ra hồn. Toàn xe đời cũ mua lại. Có chiếc bKing màu trắng nhìn mắc ói, cũ xì, nhìn cải lương vậy mà một đám bu lại xem. Còn chiếc MT03 đeo biển số giả, tôi đã chụp hình lưu lại gửi sang bên Giao thông điều tra.

Mình bắt đầu thấy thích bạn Thinh43ac này rồi... Người như bạn rất có khí phách , dám nói những điều người khác không dám nói, rất hiếm.. sau này sẽ làm được chuyện lớn đây.

Chỉ tiếc là sáng này không có giao lưu nhau thôi. Tuy nhiên mình nhớ mặt bạn rồi, người trắng trẻo, hơi tròn, mặc áo sơ-mi trắng sọc.. mình kịp chụp tấm hình khi bạn đến xem chiếc MT03 của bác Tuyên. ( bác Tuanken up ảnh dùm nhé cho AE gặp nhau mà chào hỏi!) .

Thôi dù gì là cũng AE chơi mô tô cả, lẻ ra bạn Thinh nên chúc mừng bác DucViva 1 câu chứ ta, dù xe bác ấy mua không phải là xe thùng..ai đâu mà chê dzử vậy..!
.

Thôi mai ra cafe lại ta giao lưu bạn Thịnh nhé!

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47

tienthinh43ac nói:
Bác có biết ai là người không lịch sự không? Chính là hội moto các bác đó.
Vâng anh công cbn nhận cô là người lịch sự! Nhưng lịch cbn sự cái đ** gì mà chạy hết từ nick này (rất hoành cả họ và tên) sang nick kia (nhái nick của 1 bạn vừa comment cô) để comment theo kiểu 1 nhát đổi 1 nhát, vơ đũa cả nắm và đ** có gì gọi là "quan điểm cá nhân" như thế? Cái này đặc trưng gái!
Hội moto OS này, người duy nhất dám không lịch sự là anh, chỉ anh và không ai khác ngoài anh. Nhảy vào đây với anh, gái thì dứt khoát là anh đ** nhẹ tay.

Mỗi lần các bác vô soho là các bác đứng trước chỗ kinh doanh người ta nạt bô ầm ĩ tạo sự chú ý cho mọi người và gây khó chịu cho tất cả mọi người trong soho và ngoài đường. Vậy các bác không biết chính các bác là những người khoe khoang và mất lịch sự sao?
Anh nể! Anh có vén quần lên mà nẹt red line thì ngồi trong phòng kính Soho cũng đ** thằng nào nghe thấy gì. Thằng nào nghe thấy thì tai nó phải cỡ Lambrador.
1 con xe PKL khi không lăn bánh, còn cái đ** gì quan trọng hơn dáng xe (cái này thì thằng / con đ** nào không chú ý? bọn anh cần đ** gì phải tạo ra sự chú ý nữa?) và tiếng pô nghe thử (cái này không nổ máy lên mà nẹt thì nghe bằng cái đ** gì? Bằng niềm tin ah?).
Bản thân anh từng test kiểu này trước khi vác xe bạn anh ra đường, làm đ** gì có ai thấy khó chịu? Anh thấy là mê 1 cái xe, thử thách chỉ nó và mình thì làm đ** gì có chuyện phải khoe khoang hay sợ mất lịch sự?

Vô quán thì coi ai không ra gì, các bác tưởng các bác có mấy chiếc moto quèng là nhất ở soho à.
Không coi ai ra gì 1 phần là vì toàn loại như cô ngồi đầy trong đó. Coi ai khác ra gì là thế nào? Đi nhẹ nói khẽ cười duyên ah? Việc đ** gì phải thế trong khi mình nói chuyện, volume còn chưa tới 80dB như tiếng lẩu nhạc ở Soho? (ah quên trong trường hợp cô đ** biết đọc thế nào thì anh phiên âm cho là đề-xi-ben)
Quèn (chứ đ** phải quèng nhé, mặc dù cô đã edit bài) hay không anh đ** nói, nhưng chắc chắn là nhất ở Soho sáng nay đấy, cô cãi anh thế đ** nào được?

Nhiều người như tôi đây thích chơi xe, đã từng trải qua nhiều xe hơn các bác cảm thấy rất chướng mắt thái độ của các bác, không co bao nhiêu mà chảnh choẹ. Tôi nói để các bác hiểu, lần sau vô soho thì đừng như vậy nữa.
Thích chơi xe và biết chơi xe cách nhau xa (đường chim bay cũng như đường chim học kinh nghiệm nhé chim nhé, ah cô nhé). Đã từng chơi xe cũng khác biết chơi xe theo hướng tương tự.
Chướng mắt thì cứ đàng hoàng tự nhiên sang bàn mà góp ý (nhẹ thì thì thầm, nặng thì cứ Đan Mạch mấy thằng mình chướng mắt) là tôi thấy đ** đồng ý với các bạn vì các bạn gì và này nọ... Nói phải thì thằng đ** nào dám cãi?
Cô nói là 1 cái xe PKL mà "không có bao nhiêu" thì anh nghi cô cũng phải là loại "nhà giàu mặt nhăn như táo tàu" chứ đ** phải giỡn. Chảnh chọe thì vốn đ** phải là tính mà zai bọn anh hay có, có chăng là các cô thôi. Chảnh cái đ** gì được khi ngồi xe mình mà vẫn phải mơ ước xe của thằng ngồi kế bên?

P.S: bằng chứng là sáng nay các bác nạt bô chiếc Bking ầm ĩ, mặc dù tiếng bô của nó rất dở.
Kiểu để ý rồi nhét vào bụng (anh đ** hiểu là bằng đường nào) về nhà mới dám ! ra bàn phím như thế này thì gái quá, anh đ** bàn nữa!
Một người chơi moto lâu + kinh qua nhiều xe như cô quảng cáo thì nói anh nghe thử con BKing kia tiếng nó dở ở chỗ nào? Nguyên nhân có thể là cái đ** gì? Cái này thì anh hơi thấy gái như cô có brain. Cố gắng mạnh dạn phát biểu. Tiện tay anh giáo dục thêm phát nữa là nẹt chứ toàn cõi An Nam đ** có ai nạt pô như cô, trình cao nhẽ đ** đâu lại thế?

Một lần nữa, anh nhắc lại là chúng ta đ** tranh luận về quan điểm nhé! Gái thì làm đ** gì có quan điểm mà tranh luận? Nhưng chửi càn thì là thói cần bỏ, làm thế là đ** được!
Cá nhân anh thấy thực sự cô là người có quan sát tinh tế, nhưng để tình cảm lấn át lý trí quá thì anh cho là đ** hay. Chẳng có ai ghét gì cô, chẳng qua là tại cô nhất thời ngu mà không nhận ra thôi.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113

Nhảy vào đây với anh, gái thì dứt khoát là anh đ** nhẹ tay.
Cái này ko hiểu? sao lại dùng tay

Hạng C
19/10/10
640
2
18
47

ngoinhaxanh nói:
Nhảy vào đây với anh, gái thì dứt khoát là anh đ** nhẹ tay.
Cái này ko hiểu? sao lại dùng tay

Đề nghị các các Mod cho em giáo dục tình yêu Ngoinhaxanh phát, chứ em không spam:
Thịt gà, xôi nếp, đàn bà
Măm 3 thứ ấy ắt là dùng tay.

Đời đơn giản thế đấy tình yêu ạ! Hé hé! Đừng xông pha hiến máu nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.