Hạng D
4/10/18
1.089
1.447
128
Lãi suất huy động kỳ hạn 6 tháng trở lên ko giảm, nên lãi vay mua bđs ko giảm là đúng rồi

Hạng B2
21/11/19
113
256
63
36
e cũng vừa bán nhà xong. đang tìm bank ls tốt gửi. ngó đc cỡ 8%/năm kỳ hạn 6 tháng. bác nào có bank nào tốt hơn ???

Muốn tốt hơn thì mua trái phiếu sovico của chị thảo HDBank. 8.7% 6 tháng. Mình thấy khá an toàn so với các công ty khác. Nếu chưa đủ 6 tháng vẫn có lãi nhưng ít hơn. Cần thì ib mình gửi số nhân viên kinh doanh cho ( Mình cũng mua trái phiếu ở đây, chờ thời cơ đến rút ra).

Hạng B2
24/6/13
277
706
98
Lãi suất huy động kỳ hạn 6 tháng trở lên ko giảm, nên lãi vay mua bđs ko giảm là đúng rồi
Mục đich chắc là để cứu các doanh nghiệp sản xuất, còn bđs thì cứ để đó, tính sau ;)

Hạng C
18/9/19
772
830
93
Tphcm
Muốn tốt hơn thì mua trái phiếu sovico của chị thảo HDBank. 8.7% 6 tháng. Mình thấy khá an toàn so với các công ty khác. Nếu chưa đủ 6 tháng vẫn có lãi nhưng ít hơn. Cần thì ib mình gửi số nhân viên kinh doanh cho ( Mình cũng mua trái phiếu ở đây, chờ thời cơ đến rút ra).
Ban cho mình thong tin nha

Hạng B2
1/11/11
206
188
43
Lãi huy động đang tăng thì có chỉ thị đứng lại, hiện giảm 0.3 đến 0.5 / year . Lãi cho vay có thấy chào những gói hỗ trợ dn nhưng không thấy ai vay được

Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Bạn mình đang kẹt condotel của sovico chị thảo đây bạn... đứng nhiều năm ở ngoài đà nẵng á. Chỉ vì tin cty lớn của một thằng bự thật bự....

Tập Lái
7/10/19
31
36
18
Bạn mình đang kẹt condotel của sovico chị thảo đây bạn... đứng nhiều năm ở ngoài đà nẵng á. Chỉ vì tin cty lớn của một thằng bự thật bự....

Đúng rồi, nên hóng trái phiếu các công ty nào có bank bảo lãnh thanh toán (không phải bảo lãnh phát hành).

• Like
Reactions: tikitudo
Tập Lái
7/10/19
31
36
18
Có phải bác đang nói dự án Ariyana Furama condotel không?

• Like
Reactions: tikitudo
Hạng D
18/8/15
1.288
1.644
113
43
Không nhớ tên nhưng biết đó là dự án của chị Thảo sovico... đang xây được mấy tầng rồi đứng nhiều năm. Khả năng là tên như bác nói, đợt ra ĐN có lướt qua xem. Nhìn mà tội cho em nó.
Có phải bác đang nói dự án Ariyana Furama condotel không?