Hạng B1
11/3/13
63
19
8
Mình thì cũng xài qua 2 màn rồi, màn đầu lắp của ông anh gần nhà ko nhớ tên nhưng xài cũng ngon thời gian đầu. Sau 2-3 năm thì thấy bắt đầu yếu do xài android thì nó sẽ chậm dần. Hiện mới thây con Gotech 8max cấu hình gấp đôi màn 10inch luôn rất sướng. HĐH android 10 mới nhất mà có sẵn luôn phần mềm dẫn đường bản quyền vietmap sẵn khỏi phải mua. Bác cần dẫn đường cảnh báo tốc độ thì cái này quá ổn. Với lại nó cấu hình ram 2GB nên rất mượt, bộ nhớ 32gb, mình đi xa thường bật bản đồ dẫn đường và youtube nghe nhạc song
Giờ màn DVD Android nào mạnh mẽ, nhiều tính năng các bác?
song 2 màn hình luôn. Ah con này bảo hành 2 năm và bao đổi trả nhé.

Hạng B1
16/3/13
66
60
18
Loại nào giá ổn mà đặc biệt xài được lâu ít lag là quan trọng nhất bác. Với em quan tâm cái nào có nhiều tính năng thì thích hơn.
Màn android nó như máy tính bảng có kho ứng dụng CHPLAY tải về mà xài thôi.
Còn chủ yếu mua chọn hỗ trợ apple carplay, android auto, áp suất lốp, cam 360 và chia đôi màn hình sẽ rất tiện nhé.

• Like
Reactions: GiaPhatTb
Hạng B1
16/3/13
66
60
18
Mình thì cũng xài qua 2 màn rồi, màn đầu lắp của ông anh gần nhà ko nhớ tên nhưng xài cũng ngon thời gian đầu. Sau 2-3 năm thì thấy bắt đầu yếu do xài android thì nó sẽ chậm dần. Hiện mới thây con Gotech 8max cấu hình gấp đôi màn 10inch luôn rất sướng. HĐH android 10 mới nhất mà có sẵn luôn phần mềm dẫn đường bản quyền vietmap sẵn khỏi phải mua. Bác cần dẫn đường cảnh báo tốc độ thì cái này quá ổn. Với lại nó cấu hình ram 2GB nên rất mượt, bộ nhớ 32gb, mình đi xa thường bật bản đồ dẫn đường và youtube nghe nhạc songView attachment 2339252 song 2 màn hình luôn. Ah con này bảo hành 2 năm và bao đổi trả nhé.
Con này màn đẹp hay do chụp nhỉ? Nhìn nét quá.

Tập Lái
3/6/15
41
11
8
35
Tính năng con nào cũng như nhau ít có đột biến, chủ yếu là chế độ hậu mãi và bảo hành mới quan trọng nhất.

Tập Lái
28/7/16
16
17
3
34
Mạnh thời điểm này chứ sợ 2-3 năm nữa lại trở thành thấp cấp rồi ấy.

Tập Lái
25/3/13
49
40
18
Sợ xuống thì làm con GT10 PRO luôn, con này ram 4G, CPU 8 nhân - 1.8Ghz là bao mạnh rồi. Thị trường cũng chưa thấy con nào mạnh hơn nó trong tầm giá 16-17tr.

• Like
Reactions: iphone6
Tập Lái
30/3/16
34
8
8
32
Mình thì cũng xài qua 2 màn rồi, màn đầu lắp của ông anh gần nhà ko nhớ tên nhưng xài cũng ngon thời gian đầu. Sau 2-3 năm thì thấy bắt đầu yếu do xài android thì nó sẽ chậm dần. Hiện mới thây con Gotech 8max cấu hình gấp đôi màn 10inch luôn rất sướng. HĐH android 10 mới nhất mà có sẵn luôn phần mềm dẫn đường bản quyền vietmap sẵn khỏi phải mua. Bác cần dẫn đường cảnh báo tốc độ thì cái này quá ổn. Với lại nó cấu hình ram 2GB nên rất mượt, bộ nhớ 32gb, mình đi xa thường bật bản đồ dẫn đường và youtube nghe nhạc songView attachment 2339252 song 2 màn hình luôn. Ah con này bảo hành 2 năm và bao đổi trả nhé.
Màn này đẹp quá bác. E cũng đang đi Sorento. Con này nghe nhạc và dẫn đường cùng lúc okie đúng không bác?

Tập Lái
30/3/16
34
8
8
32
Màn android nó như máy tính bảng có kho ứng dụng CHPLAY tải về mà xài thôi.
Còn chủ yếu mua chọn hỗ trợ apple carplay, android auto, áp suất lốp, cam 360 và chia đôi màn hình sẽ rất tiện nhé.
Em cũng thích cái chia đôi này, tìm con nào hỗ trợ để sử dụng 2 app 1 lúc khi cần cũng hay phết.

• Like
Reactions: hoacafe