Status
Không mở trả lời sau này.
Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
Himlam nói:
Khu vực 13 này xa và buồn tẻ lắm, vài năm sau đầu tư thì ok, cái Adonis một thời lùm xùm cũng không còn.

Bây giờ khu số 6B còn buồn nữa là. Rồi thì đến số 9,10,11. Bao giờ cho đến 13?

Hạng D
5/1/10
2.794
16.533
113
minhtri.bds nói:
Himlam nói:
Khu vực 13 này xa và buồn tẻ lắm, vài năm sau đầu tư thì ok, cái Adonis một thời lùm xùm cũng không còn.
Đúng là vị trí nó cũng còn xa . do đường xa nó chưa thông nhau, được vị trí MT Nguyễn Văn Linh nên đi TT Thanh Phố hay Phú Mỹ Hưng cũng rất gần. duoc cái conic rất đẹp, cây xanh nhiều thoang mát cực kỳ hì . Thân !!!

Hạng F
22/5/05
17.658
6.052
113
59
Thành phố Run Quất
Khu này ,trong quy hoạch dự án có cái đướng Vành đai trong nối Q6 nhưng có vẻ ko khả thi. Nếu mua phải nghĩ ko có con đường này, nếu có thì cũng chỉ đường nội bộ trong dự án chứ ko thể gọi là đường vành đai trong

Full Sinopharm
25/12/09
2.706
33.342
113
vankhanhktpn nói:
Khu này ,trong quy hoạch dự án có cái đướng Vành đai trong nối Q6 nhưng có vẻ ko khả thi. Nếu mua phải nghĩ ko có con đường này, nếu có thì cũng chỉ đường nội bộ trong dự án chứ ko thể gọi là đường vành đai trong

Cái đó xóa QH lâu rồi bác ơi.
Vành đai trong/vành đai 1 bây giờ là Ba Tơ-Hồ Ngọc Lãm

Hạng D
9/5/10
1.821
3.825
113
Cái đường "vành đai trong" này hở mạch rồi, khúc là đường nội đô, khúc là vành đai, nữa đực nữa cái hỏng biết gọi là gì ???

lucsi nói:
vankhanhktpn nói:

Cái đó xóa QH lâu rồi bác ơi.
Vành đai trong/vành đai 1 bây giờ là Ba Tơ-Hồ Ngọc Lãm

vankhanhktpn nói:

Himlam nói:
Cái đường "vành đai trong" này hở mạch rồi, khúc là đường nội đô, khúc là vành đai, nữa đực nữa cái hỏng biết gọi là gì ???

Hiện giờ con đường Vành Đai Trong KHU 13B,C hiện giờ chỉ là 2 con đường nội bộ của KHU Dân cư thôi,Đoạn giữa kết nối 2 con đường thì do Nhà nước làm chưa san lấp gì cả . Nhưng Giá nó vẫn rất cao. Tầm từ 19 tr/m2 DT: 5x20m,6x20m.
Còn khúc Vành Đai Trong Bên Khu 13E (làng Việt Kiều Phong Phú) với ASIA Phú Mỹ Thì hiện là nguyên con đường lớn luôn. Mà giá thì rẻ hơn rất nhiều.

Theo em nghỉ chỉ cần Vành Đai Trong này làm con đường cắt ngang qua Nguyễn Văn Linh + Những trường Đại Học ỡ khu 13 mọc lên nữa thì khu này đẹp biết mấy .

Thân

Hạng B2
2/11/10
205
1
18
39
Chủ topic có bản vẽ đầy đủ đường vành đai hay đường dự phóng khu này thì cho mình xin ngâm cứu ...
Thanks

Status
Không mở trả lời sau này.