Tập Lái
28/11/11
25
2
3
Vậy có bác nào dán Super Hikool chưa, giá nó cao hơn cả black carbon hay sao mấy bác
Giá cao hơn vì loại này cao cấp hơn, phủ gốm luôn nên không phải lo vụ sóng sánh GPS, Wifi bị rớt nữa :D

Tập Lái
18/1/17
33
2
8
33
Nói cho vui mồm vậy thôi chứ khi dùng thực tế nó khác nhé, mấy bác cứ nhắm giá mà dán phân khúc phim cách nhiệt bây giờ thượng vàng hạ cám lắm 4tr cũng có mà 40tr cũng có nốt

Tập Lái
28/7/11
46
5
8
tiền tiêu thì cũng hết cứ tốt nhất mà dùng :D
Chí lý đấy bác, nhiều bác chi bậy lắm bỏ hàng đống tiền mua mấy thứ phụ kiện không cần thiết toàn loại cao cấp trong khi phim cách nhiệt thì dán loại rẻ tiền nhất rồi đâm ra than phim dỏm, chỉ nóng xe thêm không nên dán

Hạng B1
23/10/12
98
10
8
Em dán ngay showroom chính của Hikool luôn nên không sợ, có phiếu bảo hành chính hãng

Tập Lái
19/11/18
8
0
1
25
Mình hay đi ngang đây cũng có thấy, trong nam thì Hikool đang nổi lên đấy nhưng nhiều người nhìn vào không hiểu là đang quảng cáo cái gì, trong đó có em sau đó search google mới biết

Tập Lái
19/11/18
8
0
3
33
Xe cỏ mà dán phim cách nhiệt cao cấp trông có giá hơn đấy, em còn dự tính dán keo chống trầy nữa

Tập Lái
28/7/11
46
5
8
Xe lên phim cách nhiệt cao cấp nhìn sang hẳn ra các bác nhỉ, kính trong theo hãng nhìn con xe không được nổi bật lắm