Hạng B2
5/3/07
149
322
63
vnn.com.vn
bạn bác ở đâu vậy bữa nào có đi nhậu nữa thì rũ em đi với,em hi sinh thân trai náy cho bạn bác khỏi hi sinh nữa,hi hi

Tập Lái
13/3/09
36
0
0
haha, vụ này của Bác có vẻ lạ nè !!! Hơi ngược ngược hỉ,giống chiện bé Lan với thằng Điệp quá !!! Mà đã xỉn quắc cần câu ko mần ăn gì đc đâu bác ơi, ở đó mà lo chôm chôm. Cứ bảo bạn bác bình tĩnh đi !!

Hạng B2
28/4/09
430
9
18
miền đông nam bộ
bác cứ yên tâm đi.trên nguyên tắc khi quan hệ tình dục mà kg xuất tinh thì tỷ lệ bị hiv rất thấp,kg phải quan hệ là bị hiv đâu.
vì hiv lây qua đường máu và quan hệ tình dục,khi xuất tinh
nếu bác kg yên tâm thì có thể đến trung tâm tư vấn và được xét nghiệm miễn phí.và phát bao cao su cho bác sữ dụng thêm cho an tâm lỡ lần sau bị hiếp dâm nữa
chúc bác may mắn

Tập Lái
6/4/09
14
0
0
khanhhiep2006 nói:
bác cứ yên tâm đi.trên nguyên tắc khi quan hệ tình dục mà kg xuất tinh thì tỷ lệ bị hiv rất thấp,kg phải quan hệ là bị hiv đâu.
vì hiv lây qua đường máu và quan hệ tình dục,khi xuất tinh
nếu bác kg yên tâm thì có thể đến trung tâm tư vấn và được xét nghiệm miễn phí.và phát bao cao su cho bác sữ dụng thêm cho an tâm lỡ lần sau bị hiếp dâm nữa
chúc bác may mắn

Xuất tinh có phải tên khoa học tiếng Anh là "CUM" phải không bác?
Bạn bác kia bị hiếp dân mà cũng xuất được tinh sao? Nghe thế nào ấy ! Người ta chỉ CUM khi mà đạt cực khóai thôi chớ ! Nếu Bạn bác kia mà CUM được nghĩa là ...thông dâm chứ hiếp dâm cái nỗi gì !!!!

Hạng C
9/4/06
576
356
63
48
Quận 2
Vấn đề là bạn bác có thực sự xỉn không ? Nếu Yes thì yên tâm 99% thằng nhỏ cũng....xỉn theo.