Hạng D
18/6/07
1.373
4
36
RE: Giúp chỉnh lại giờ trên đồng hồ (xe và đầu)

Trích đoạn: HTH

Kính thưa các bác,

Em đã ấn và giữ và đủ trò mà không xi nhê gì hết. Em đợi thêm ít hôm xem có gì mới không.

Đến giao thừa thì chắc phải tháo accu ra rồi chập lại như sáng kiến các bác thôi.

Thank anyway.

29V7260AlbeaELX
Iem bấm mãi không chỉnh được giờ trên cái đầu "Pioneer" - giống bác
Tay tòe cả ra hic hic hic...

MZ
Hạng B1
9/11/07
86
2
0

Trích đoạn: phuongcuunet

Bác cứ phải chính làm dề, làm thêm 1 cái Tung Của 25K để trên Taplo chạy ngon lành cành đào (nghe cái lão Thỏ Mộc thì lấy cỏ mà ăn à)
Ke ke ke....

Hạng B2
2/11/07
155
0
0
Hà Nội

Trích đoạn: HTH

Kính thưa các bác,

Em đã ấn và giữ và đủ trò mà không xi nhê gì hết. Em đợi thêm ít hôm xem có gì mới không.

Đến giao thừa thì chắc phải tháo accu ra rồi chập lại như sáng kiến các bác thôi.

Thank anyway.

29V7260AlbeaELX
Bác Phương cứu net nhiều quá rồi, giờ tay chân lóng ngóng bấm không đc nữa, cấp cứu cấp cứu. Mà hổng phải cứu net nhá, cứu cái khác kìa.

Hạng D
18/6/07
1.373
4
36

Trích đoạn: MZ

Bác cứ phải chính làm dề, làm thêm 1 cái Tung Của 25K để trên Taplo chạy ngon lành cành đào (nghe cái lão Thỏ Mộc thì lấy cỏ mà ăn à)
Ke ke ke....
Bác MZ "gây mất đoàn kết nội bộ" quá đi ke ke ke ... Bác ý là Thợ Mộc chứ có phải là Thỏ Mộc đâu bác?
Thế thì hóa ra là "lấy vỏ bào ra mà ăn" à?
Hic hic hic....

Hạng C
3/10/07
832
15
18
Côn Đảo

Các bác chỉnh giờ làm gì, mất thời giờ. Ai gần phố Phan Chu Trinh em mời Ca Fe Đồng Vọng đê.

Hạng B2
24/10/07
254
0
0

E cũng không để ý đầu CD của E ký mã hiệu là gì, nhưng E chỉnh cả ở trên táp lô và đầu CD Siena 1.6HL được ngay mà các Bác, giống như Bác X108 hướng dẫn

Hạng B2
2/11/07
155
0
0
Hà Nội

Sáng mai uống ca phê sáng đi bác Xiên nướng ơi, cho đầu óc nó tỉnh táo. Nếu dc sáng mai bác call em tầm 8h30 nhé. Có gì ra đó em chỉnh hộ bác cái đồng hồ trên con Pioneer cho, thù lao là ly ca phê là đc rồi

Hạng B1
20/12/06
60
0
6
Hà Nội

Trích đoạn: MZ

Ke ke ke....

Em chỉ dịch nguyên bản từ quyển sách hướg dẫn sử dụng ra thôi mà. Con Pioneer của em cũng chỉnh đúng như thế được ngay. Có thể của Bác đời khác.

Hạng C
20/2/06
683
3
18
51
HCM - HN

Buồn cười thật, cái này em ngồi trong nhà dung rì mote vẫn điều chỉnh được mà, sao các bác cứ phải chui vào tân trong xe, bấm toàe cả tay ra là thế nào nhể....em ứ hiểu sao lại khổ vậy

HTH
Tập Lái
11/9/07
11
0
0

Xong rồi,

Xong rồi các bác ạ. Đúng như các bác nói, chỉnh đầu pioneer ở nut audio, ấn và giữ. Chỉnh đồng hồ xe thi chỉ việc chọc vào hai nút bên cạnh thôi. Như có lẽ phải dùng đầu to (bút bi tụt ngòi) mới tiếp xúc đều và phải bật điện xe.

Cảm ơn các bác. All done

29V7260albea1.3ELX