Hạng B2
5/5/09
209
265
63
Xin chào các anh chị em diễn đàn,

Em post bài xin anh chị em giúp đỡ giới thiệu cho em 1 Thầy đứng ra thuê xe tại trung tâm sát hạch Nhà Bè của Trường Thành Công.
Hôm qua em vừa thi rớt mất. Lúc luyện xe thì chạy đậu đủ cả. Lên xe chạy lên dốc vừa lúc bỏ thắng ra thì tuột xe. Đạp thắng đề máy chạy qua rất bình tĩnh nhưng máy đã báo trược loại trực tiếp.
Em muốn thuê xe để lái cảm biến luôn cho quen để thi lại. Ngặc nỗi ở đó chỉ cho thuê xe khi có giáo viên đi kèm. Em chỉ cần hướng dẫn chỉnh sửa sơ sơ và đứng ra thuê xe để em chạy riết cho quen.
Chỉ chay 1 bữa trước khi thi thì sợ chưa quen. Sáng ngày đi thi, em muốn thuê tập thì đúng là khó khăn lắm. Vì đông như ngày hội. Giành nhau mà chạy.

Các bác biết Thầy/Cô nào chỉ giúp em với. Qua tết em mong thi lại để được tấm bằng làm kỉ niệm.

Cảm ơn mọi người.

Hạng B2
31/10/16
397
528
93
56
Tới trường gặp bất cứ thầy nào, hoặc vào căn tin của trường mà hỏi bạn ạ, các thầy ở đây kiếm sống bằng việc cho thuê xe mà, trả đủ tiền thì cứ lấy xe mà tập cả ngày cũng được.

• Like
Reactions: kq and neneros16
Hạng B2
5/5/09
209
265
63
Tới trường gặp bất cứ thầy nào, hoặc vào căn tin của trường mà hỏi bạn ạ, các thầy ở đây kiếm sống bằng việc cho thuê xe mà, trả đủ tiền thì cứ lấy xe mà tập cả ngày cũng được.

Cảm ơn anh @TrongHoai67, để qua Tết cuối tuần em chạy lên đó xem có mở cửa vào tìm Thầy thuê để tập.