Hạng B2
23/5/05
163
1
16
e muốn mua con xe vừa tiền(tất nhiên là xe cũ tầm <20k)kiểu dáng mạnh mẽ(để e độ lại) thì theo các bác e nên chọn loại gì?

tom
Hạng B2
3/12/04
105
0
0
trai dat
RE: giúp e với.......

@ Bác Nguyệt nói khó hiểu quá, nói rõ hơn đi, tôi cũng đang quan tâm đến em lạ dòng này mà ít thông tin quá.
@ bác BMW đã có thêm quyết định gì chưa, Bác quan têm đến em máy dầu hay máy xăng.
Về dòng này tôi biết rằng sang năm 2005 Ssangyong không sản xuất dòng máy dầu 2.3 ở VN nữa chỉ còn dòng Musso Libero 2.3 máy xăng, 4 số tự động, giá liêm yết 34K
Tôi đã ngắm em này rùi, trông được lắm, trên thân máy có rập chữ Mercedes-bens.
Nhưng tôi đang quan tâm đến em second-hand máy dầu đời 2003-2004, không biết có Bác nào có thông tin không.

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Cielo = số còn lại tha hồ hình thành ý tưởng .

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

chào bác TOM
hiện giờ,e chưa có q.định gì thêm bác ạ.e đã đi xem rùi,SS ở VN e thấy Korando còn đẹp(theo ý e) còn mấy chú Musso thì e ko thích.thế con Hyundai innovation thì sao hả bác.

Hạng B2
17/6/04
346
0
16
47
Hà Nội

Trích đoạn: bmw9680

chào bác TOM
hiện giờ,e chưa có q.định gì thêm bác ạ.e đã đi xem rùi,SS ở VN e thấy Korando còn đẹp(theo ý e) còn mấy chú Musso thì e ko thích.thế con Hyundai innovation thì sao hả bác.

Bác coi thử con Korando này nhé
giúp e với.......

Hạng B2
23/5/05
163
1
16

Trích đoạn: nm2an

Trích đoạn: bmw9680

chào bác TOM

Bác coi thử con Korando này nhé
giúp e với.......
E COI RỒI?E KO HIỂU Ý BÁC