Hạng D
9/4/06
1.674
2
0
Giang Hồ Đất Cảng
RE: Giúp em logo TOYOTA trước sau

Trích đoạn: huunhankt

Vào hãng mua đi bác àh!
Mua ở ngoài là tiếp tay cho chúng nó đấy!
vô hãng là tiếp tay cho tụi hãng tha hồ mà chặt chém đấy bác ah...mình đâu phải Gà để tụi nó chăn....:D

Hạng B2
20/9/06
107
5
18

Em cũng bị mất logo trước . Đã bắn bảo hiểm logo rồi thế mà nó lấy luôn cả đế logo. Híc
Hỏi ngoài trợ giời nó hét 700. Qua hãng hỏi có 500 cả đế lẫn logo. Như vậy em thấy đâu có chém gì đâu? Lúc đầu em cũng tưởng trong hãng đắt. Ai dè.........

Hạng B2
20/9/06
107
5
18

Trích đoạn: tientv

Em cũng bị mất logo trước . Đã bắn bảo hiểm logo rồi thế mà nó lấy luôn cả đế logo. Híc
Hỏi ngoài trợ giời nó hét 700. Qua hãng hỏi có 500 cả đế lẫn logo. Như vậy em thấy đâu có chém gì đâu? Lúc đầu em cũng tưởng trong hãng đắt. Ai dè.........

Oái, em hỏi trong hãng thì báo là phải chờ 25 ngày.

Bác nào biết chỗ nào nhanh hơn không? Nếu lên chợ giời thì đoạn nào có nhiều (cho em xin địa chỉ hoặc số đt luôn càng tốt). Mặc dù không ưa việc lên chợ giời nhưng em sắp phải giao xe rồi nên không có sự lựa chọn nào tốt hơn.

Xin cảm tạ các bác trước!

Hạng B2
26/12/06
136
0
16

Em cũng đặt hãng, nhưng chờ 2 tuần không có, nên sau đó đành phải ra Ký con mua 700k/cặp trước sau!

Hạng B2
20/9/06
107
5
18

Hôm nay em đã mua lại được chiếc LOGO ở đầu xe nhưng chưa dám lắp vì sợ lại bị... bóc. Tổn thất hết 450k. Em đang tìm hiểu cách bảo hiểm cả đế logo nhưng chưa biết làm cách nào. Lớp nhựa của đầu xe mỏng quá nên em sợ nếu bắn thêm 1 đinh bảo hiểm vào cái đế logo thì khi nó bóc sẽ rách luôn cả lớp vỏ . Bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo hộ em cái.

Hạng B2
11/7/06
332
0
0

sau này gài chip nổ vô từng bộ phận của xe, kẻ nào chôm xong là cứ bấm bíp 1 cái là nổ banh xác kẻ chôm chỉa. cho đáng đời

Hạng B2
20/9/06
107
5
18

Hôm nay em đã mua lại được chiếc LOGO ở đầu xe nhưng chưa dám lắp vì sợ lại bị... bóc. Tổn thất hết 450k. Em đang tìm hiểu cách bảo hiểm cả đế logo nhưng chưa biết làm cách nào. Lớp nhựa của đầu xe mỏng quá nên em sợ nếu bắn thêm 1 đinh bảo hiểm vào cái đế logo thì khi nó bóc sẽ rách luôn cả lớp vỏ . Bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo hộ em cái.

Báo cáo các bác là em đã bắn đinh rút vào phần đế và vỏ xe nhưng hôm qua lại bị mất.

Chán chả muốn mua lại logo nữa.

Hạng C
12/7/07
509
159
43
QPN, SaiGon

Báo cáo các bác là em đã bắn đinh rút vào phần đế và vỏ xe nhưng hôm qua lại bị mất.

Chán chả muốn mua lại logo nữa.

Vậy em chỉ bác cách này, mua logo đề can dán vào....hết:D

Yip
Hạng B2
21/4/08
387
1
0
43
OSCF - Viva Ghost Mode

Con ỉn của em cũng bị nó bóc mất cái logo ở mâm xe, đi kiếm mãi mà không được nên cứ để vậy, riết cũng quen.[&:]