Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
Bị hành nhưng Được bảo hành sau đó vẫn sướng bác ơi. Sợ nhất là hư hộp số hay máy móc mà không có bảo hành là toi luôn. Vừa rồi em thấy có bác gì mua tivi sam sung mới tinh được mấy tháng đang xem tự nhiên màn hình nứt, đem ra sam sung không chịu bảo hành, phải nhờ truyền thông can thiệp mới được bảo hành, nhưng hãng chỉ hỗ trợ 50% chi phí thay màn hình mới.
Thế mới thấy truyền thông rất quan trọng, xe em chắc dán logo OS nên cũng đc châm trước

Hạng F
16/11/11
5.407
531
113
Cần Thơ, Vĩnh Long, Đồng Tháp
bullkeo nói:
Bị hành nhưng Được bảo hành sau đó vẫn sướng bác ơi. Sợ nhất là hư hộp số hay máy móc mà không có bảo hành là toi luôn. Vừa rồi em thấy có bác gì mua tivi sam sung mới tinh được mấy tháng đang xem tự nhiên màn hình nứt, đem ra sam sung không chịu bảo hành, phải nhờ truyền thông can thiệp mới được bảo hành, nhưng hãng chỉ hỗ trợ 50% chi phí thay màn hình mới.
Thế mới thấy truyền thông rất quan trọng, xe em chắc dán logo OS nên cũng đc châm trước
Mai mốt đi gặp xe này gỡ cái Logo qua dán xe em, kekekekeekek

Hạng B2
19/4/12
164
2
18
Các bác cho em hỏi ngu tý. Hình như bánh sau đâu có Rotuyn nhỉ. Bác nào có tấm hình post lên cho anh em mở rộng tầm mắt.

24/3/10
4.364
3.876
113
hoangduc206 nói:
Các bác cho em hỏi ngu tý. Hình như bánh sau đâu có Rotuyn nhỉ. Bác nào có tấm hình post lên cho anh em mở rộng tầm mắt.
Các bánh chuyển hướng mới có rotuyn pác ui. Theo em bít là vậy nên bánh sau k có dẫn hương nên k có rotuyn

Hạng B2
23/8/07
351
44
28
Tân Thành- Vũng Tàu
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
hoangduc206 nói:
Các bánh chuyển hướng mới có rotuyn pác ui. Theo em bít là vậy nên bánh sau k có dẫn hương nên k có rotuyn
Nãy giờ em cũng đang thắc mắc cái này, hình như hãng nó lại ghi của bánh trước mà...

Hạng B2
14/11/12
372
8
18
HCM
huuxuanauto.com
TẾT VỀ TỚI NGỌN ME RỒI CÁC BÁC Ợ.NHÂN TIỆN CHÚC BÁC CHỦ MAY MẮN SUỐT NĂM.HOAN HÔ ANH HẢI NHIỆT TÌNH FREE CHO BÁC CHỦ!!
:[link]http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=yBzVYPsFxcAf[/link]
CHÚC ANH EM OS VẠN SỰ NHƯ Ý.:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Hạng D
30/5/12
2.632
5.811
113
Em ơi Sài Gòn phố
TOI.NGUYENLONG nói:
TẾT VỀ TỚI NGỌN ME RỒI CÁC BÁC Ợ.NHÂN TIỆN CHÚC BÁC CHỦ MAY MẮN SUỐT NĂM.HOAN HÔ ANH HẢI NHIỆT TÌNH FREE CHO BÁC CHỦ!!
:http://www.nhaccuatui.com/nghe?L=yBzVYPsFxcAf
CHÚC ANH EM OS VẠN SỰ NHƯ Ý.:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Cám ơn bác nhiều, nhân tiện cũng chúc các bác OS nhà ta năm mới năm me làm ăn tấn tới,
tình tiền phơi phới,
gạo thóc đầy nhà,
mâm cỗ con gà.
Xuân tài phát lộc.

Hạng C
2/8/12
624
3
0
52
www.otosaigon.com
thang455411 nói:
bullkeo nói:
Mai mốt đi gặp xe này gỡ cái Logo qua dán xe em, kekekekeekek
Ý kiến quá hay