Hạng B2
13/9/06
140
0
16
RE: Giúp giúp, em muốn mua Terios...

Chị em thì chạy chậm thôi mà

Tập Lái
14/12/06
7
0
0

Dạ, em nó lỡ kết Yaris mất rùi.
Thế nên đành tăng của hồi môn lên hơn 30Khìn tí tẹo.
Ở Hà Nội, có mỗi chỗ 46 Láng Hạ là có Yaris thui đúng ko các bác?
Em đi xem rùi, kết nổ bát nổ đĩa... nhưng hâm hâm lại hơi nghĩ ngợi hay bằng tiền đó mua con Civic.
Nhưng em nói thật, hàng nhập khẩu nhìn nó cứ khôn hơn cái hàng sản xuất trong nước. Con Yaris em xem trông khôn kinh, hic...
Khuyên em tiếp đi các bác.
Bây giờ của hồi môn của em là tầm 34Khìn rùi ạ.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
14/12/06
7
0
0

À quên, chỗ em xem họ gọi giá 34K cho con yaris, nếu có ghế da là 35K.
Đầu năm giảm thuế tí ti chắc xuống được 33-34K cho cái loại ghế da, các bác biết chỗ nào hạt dẻ hơn ko ạ?

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Mới hai ngày mà bác kiếm được cả 14k thì thôi em khuyên bác thích con nào múc con đó thôi, tiền bạc là chuyện nhỏ đúng không bác. Thôi em hổng tư vấn nữa nhé :D

Tập Lái
23/1/06
19
0
0
Zim ba bu ê

Bíp à, Có Ter mới nhập ở garage Hoàng Gia chỗ đầu phố Hoàng Cầu đó bé Bíp à, trông tròn tròn, mũm mĩm hay phết..Good luck !

Hạng B2
13/12/06
119
6
18
www.ikinhdoanh.net

Bíp à, Có Ter mới nhập ở garage Hoàng Gia chỗ đầu phố Hoàng Cầu đó bé Bíp à, trông tròn tròn, mũm mĩm hay phết..Good luck !

@beepbeep: bác tham khảo thông tin của bác gooseberry_hn đi
Nếu không cưới được Te, qua đại lý nào đó chạy thử Ci xem. Yaris gọn hơn Ci nhưng nếu chị em đàn đúm đi chơi thì Ci chứa được nhiều đồ hơn. Tầm hơn 30K mà thích gầm cao còn có thằng Escape 2.3 số tự động nữa đấy. Chúc Bíp cưới được chồng ngon.

Tập Lái
23/1/06
19
0
0
Zim ba bu ê

Mình đoán Bíp nhà mình là chủ tịch HĐQT công ty cỡ FPT - he he...hồi này cổ fiếu của nó đang cao mà nên mua xe nhẹ như mua mớ rau ngoài chợ í...hix, bao giờ cu Tí nhà mình mới có Matiz đi đây !

Hạng B2
28/9/06
257
1
0

Trích đoạn: gooseberry_hn

Mình đoán Bíp nhà mình là chủ tịch HĐQT công ty cỡ FPT - he he...hồi này cổ fiếu của nó đang cao mà nên mua xe nhẹ như mua mớ rau ngoài chợ í...hix, bao giờ cu Tí nhà mình mới có Matiz đi đây !

kekee ra bác cũng là dân chứng khoán ah :D:D:D