Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
Re: GLK 250 gắn option Comand NTG4.5 online

Bạn aka cho tớ hỏi xe tớ c250 w204 mua đợt có bộ command online, có ổ cứng, đọc thẻ,...,nhưng chỉ lên mạng được với máy nokia e71 vì nó hỗ trợ bluetooh dun, mình nghe nói cái bộ command online update firwmware mới nhất của hãng là có thể hỗ trợ kết nối với iphone để lên mạng, có phải vậy không bạn, mình đang ở hà nội muốn update bạn có thể cho mình thông tin j ko?

Bên mình bây giờ có thể Upgrade firmware cho đầu Comand Online lên version mới nhất & upgrade từ Gen1 (màn nền màu vàng) thành Gen2 (hiển thì màn hình Đen/Trắng/Đỏ) và cài luôn cả Map 2014 của Mercerdes vào COMAND online.

GLK250 đầu tiên gắn Comand online NTG4.5 ( trang3: Interface CAMERA de)

Bác cần thêm thông tin thì cứ lh với mình (09o79o7145)
www.facebook.com/vnCOMANDexpert.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
để kết nối internet thì cần phải gắn sim hay sao bác ?. camera hông xe zin hay hàng đồ chơi mà có thêm cái khoảng cách nhìn mất giá trị quá bác ơi.

Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
để kết nối internet thì cần phải gắn sim hay sao bác ?. camera hông xe zin hay hàng đồ chơi mà có thêm cái khoảng cách nhìn mất giá trị quá bác ơi.

khi gắn lên xe dĩ nhiên là tắt cái chức năng guideline đó đi rồi, kết nối internet là qua đt đang connect với máy Comand Online.
GLK250 đầu tiên gắn Comand online NTG4.5 ( trang3: Interface CAMERA de)

• Like
Reactions: grandiss
Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
Bác cài map cho Mer thôi hã các dòng khác cài được ko ? Lexus Rx350 chẳng hạn.

Hạng B2
20/12/12
372
78
28
Re: GLK 250 gắn option Comand NTG4.5 online

Nhìn các bác lắp thêm đồ chơi cho vợ 2 em cũng thèm lắm, chỉ có điều không đủ lúa cho zin theo xe.... theo ngu kiến của em, em dùng galaxy note 3, kết nối bluethooth với audio sýtem cua xe. Giải quyết được nhu cầu

Nghe nhạc losless với loa xe rung ghế
Download youtube xem video clip, phim hd 1080
camera hành trình khi cần thiết.
Vietmap, sygic , google map dẫn đường vô tư
Phone rảnh tay, cả xe đều nghe, cái này cẩn thận khi đi với gấu nhe.

Camera lùi thì lắp interface của bác giuvung.

Tổng thiệt hại chưa tới 20 củ. các bác có cao kiến gì thì chỉ giáo em ạ
Ket noi voi Xe, chi nghe dc nhac, goi dien thoi bac oi, dau xem dc MP4 hay video dau

Hạng B2
20/12/12
372
78
28
Loai interface bác Benz ly nói nó có thể Mirror cái smart phone lên màn hình trên xe.. Cái gì hiện trên smart phone đều sẽ hiện trên màn hình xe.
Cai Mirror function nay co san tren C200 Edition C hong bac AKA. Hay phai lap them. E thay y kien nay hay ah!!!!

Hạng C
12/1/11
799
523
93
45
TP HCM
www.facebook.com
Cai Mirror function nay co san tren C200 Edition C hong bac AKA. Hay phai lap them. E thay y kien nay hay ah!!!!
Trên xe Mer không có sẵn đâu bác, hàng korea nó gồm 2 interface ... Video interafce & smart phone mirror interface. Có gì em sẽ pm bác hàng korea sau (em không có hàng TQ vì tháo ra tháo vô BH hoài mệt lắm).

Hạng B2
20/12/12
372
78
28
Trên xe Mer không có sẵn đâu bác, hàng korea nó gồm 2 interface ... Video interafce & smart phone mirror interface. Có gì em sẽ pm bác hàng korea sau (em không có hàng TQ vì tháo ra tháo vô BH hoài mệt lắm).
Co GPS interface luon hong Bac 03 in one :3dcuoi: