Tập Lái
25/8/11
46
4
8
Xe ở Việt Nam mình giá cao gấp 3 lần giá xe bên Mỹ nên chất lượng hơn, không bị lỗi :3dcuoigif:

Hạng B1
27/9/13
80
20
8
tp HCM
bác nói hay đấy, nếu lỗi thì đã có người chết do túi khí không nổ khi có tai nạn rồi, xe e cũng đánh vào hãng của gm thay nhớt đều, cũng thấy mấy em cruze nổ túi khí khi đâm phải cái gì đó đấy thôi, các bác đừng nên chê người Việt Nam ta chứ, người VN là số 1 đấy

Hạng B2
13/4/07
152
41
28
40
Sài Gòn
Xe e cruze. Hoang mang quá, mà ở VN mình hay nhờ. Thế giới triệu hồi ầm ầm, mình cứ như không.

Hạng B2
28/3/14
405
173
43
Xe e cruze. Hoang mang quá, mà ở VN mình hay nhờ. Thế giới triệu hồi ầm ầm, mình cứ như không.
Cứ từ từ bác ơi .....hihii....chắc GMVN tính toán phương thức như thế nào rồi sẽ hú thôi , giống đợt Cap bị cảm biến ABS vài năm trước & thay dầu thắng đấy , GMVN cũng là 1 đại lý of tập đoàn mẹ nên chắc phải có ý kiến từ trên xuống rồi mới ra thông cáo .

Tập Lái
26/6/14
0
0
3
79
Có 1 lần e vào Chevolet thấy có con cruze đun nát đầu vậy mà túi khí không bung, bó tay. Hỏi KTV thì bọn nó bảo đụng đúng chỗ mới bung :))

Hạng B2
13/4/07
152
41
28
40
Sài Gòn
Đợt trước còn cái vụ nắp che gầm xe gây đọng nhớt có thể gây cháy. GM cũng triệu hồi hàng loạt, mà bên minh cũng im ru ạ.

Hạng B2
26/4/13
215
12
18
Có 1 lần e vào Chevolet thấy có con cruze đun nát đầu vậy mà túi khí không bung, bó tay. Hỏi KTV thì bọn nó bảo đụng đúng chỗ mới bung :))

hi, bác này rít xe trúng cột phân cách là cái chắc, vậy là chưa đúng điểm rung động của túi khí rồi nên chưa sao, mừng bác chủ là vẫn an toàn.