Tập Lái
10/8/07
12
0
1
RE: GM Daewoo bị cảnh báo về chất lượng Captiva

Thế này thì ốm nặng rồi...
Mình đi ngoài đường, thỉnh thaongr lại nhìn thấy cái xe bị hỏng đèn phanh, chập đèn lùi vào đèn phanh..... nhìn kỹ thì toàn là hàng của Deawoo thôi.... lởm quá.

Hạng D
28/5/07
3.615
319
83
48
HCM

Hôm rồi E đi trên đường NTMK cũng thấy có 1 chú LTZ đang chạy mà thỉnh thoảng đèn lùi nó sáng (không sáng cùng với đèn phanh
) . E đi theo 1 đoạn khá dài vẫn thấy bị vậy hoài, E cũng đang soi E này với Carens nên hay để ý ngoài đường, ko biết có bác nào bị vậy không cho AE kinh nghiệm với.

Em vừa lấy 1 em LT về hôm qua. Em ko rõ Winstorm dùng động cơ gì bên kia nhưng như vậy là những bác mua xe Winstorm từ Kim Chi phải cảnh giác. Còn thằng VNExpress này đến đăng tin cũng bậy. Dòng xe là động cơ gì mà bị mất công suất cũng chẳng nói rõ. Nếu động cơ VM Motori 2.0 chạy diesel có lẽ là bị trong trường hợp này. Chứ con V6 3.2L của Holden là 1 trong những động cơ nổi tiếng.

Hay là ông Cap lại bị hệ thống điều khiển điện kém nhỉ các bác? Cái sensor chống trộm của em chẳng thấy họat động gì cả? Mà cũng chẳng biết chỉnh ở đâu nữa.

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Dạo này hung tin về Cap xuất hiện hơi nhiều, chắc là sẽ giúp giảm sốt được phần nào các bác nhỉ. Mấy hãng Toy và Mit chắc vui...

Hạng B2
24/7/07
166
1
18
53

Thế à chia buồn với các bác mua CAP !!!!
Nhưng riêng em nghe thế thì mình mừng rồi thằng cha Sếp mình vừa tí tởn mua 1 cái bảo là để thỉnh thoảng về quê nhà hắn ở Ninh Bình mà đoan từ Hanội về NB đi đường Pháp vân được đi đến 120km giờ he he suy nghĩ tuy hơi tàn ác nhưng em ghét nhất thằng cha đo!!! Cha đó cứ về quê nhiều nhiều thế mà xe lởm như CAP thì thế nào cũng ngóm và thế là lại có cơ hôi lên chức rồi ặc ặc

Hạng B2
24/2/07
451
3
0

Cũng chia buồn với bác nếu thằng xếp đáng ghét của bác cũng đang vào 4R này[&:]

Hạng B2
24/7/07
166
1
18
53

Trích đoạn: win100

Cũng chia buồn với bác nếu thằng xếp đáng ghét của bác cũng đang vào 4R này[&:]

Bác nói làm tôi nhột quá, nhìn trước nhìn sau ngay
he he giờ này chắc cha đó đang phóng 120km/h trên đường pháp vân rồi

Hạng B2
30/8/05
220
0
0

Đợi tin vui của bác nhé

Hạng C
13/2/07
583
0
0
33
Ho Chi Minh City
www.apple.com

Trích đoạn: bon2001
BMW serie5 nó cũng bị mổ về việc không an toàn các bác ợ . http://vnexpress.net/Vietnam/Oto-Xe-may/2007/08/3B9F9427/
Thôi thì cũng đành vậy mình cố đi để tránh bị đâm chứ từ trước đến nay ở Việt Nam mình đã có ông nào đem xe ra kiểm tra mấy vụ quệt đụng đâu . Bị đâm là đổ tại đường sá và lái xe ẩu thôi :D
Em đồng ý với bác:) Mà vả lại đường trong nội thành VN, bác chạy lên được bao nhiêu đâu nên thấy nó cũng... rứa[8|]

Hạng B2
19/3/07
245
0
0

GM Daewoo bị cảnh báo về chất lượng Captiva
Theo cơ quan này, một vài chỗ hỏng chưa được xác định trên Captiva có thể gây nên tai nạn, trong những tình huống xấu. "
Theo tin này thì phải xem lại khi mua Cap ...