Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Chiến lược phát triển của GM VN thấy cũng lạ, hình như họ không cần để ý đến nhu cầu của khách hàng, chủ yếu là khoe xe! Chắc vì vậy mà nó ... ế! :D
ơ Bác này hay nhể. Có hãng nào như em cruze không?? Dành cho độ xe, thì không mang đi khoe mà cất ah

Hạng D
14/12/12
1.404
642
113
Dĩ An - Bình Dương
Chơi gì kỳ dzậy? ( em đùa thôi)

Hớ hớ. Em có mấy thằng bạn ở quê choa, nó bảo sao không thêm vài củ mua xe nhập cho ngon. Em nói xe nhập là korea còn xe em là ơ me ri cà. Vậy tau hỏi mấy thằng bây. bây khoái xài đô lờ hay wuôn. Tịt loa ngay

Hạng C
14/12/14
670
2.655
93
Khách hàng Việt Nam tại 11 tỉnh thành phố sẽ có cơ hội lái thử các dòng xe Chevrolet đang được phân phối chính hãng. Không những vậy khi tham gia lái thử còn có cơ hội trúng thưởng iPhone6 cùng những phần quà giá trị khác.[pagebreak][/pagebreak]
Bắt đầu từ ngày 6/6 đến ngày 18/7/2015, GM Việt Nam tổ chức chương trình Lái thử xe trên Toàn quốc. Đây là hoạt động nằm trong kế hoạch, nhằm đẩy mạnh sự lan tỏa thương hiệu Chevrolet đến với đông đảo người tiêu dùng Việt Nam. Lễ ra quân chương trình đã được triển khai vào ngày 1/6/2015 tại triển lãm SECC ở TP. Hồ Chí Minh.​
Trong hơn một tháng, đoàn xe của Chevrolet sẽ đi khắp các tỉnh thành từ miền Nam ra miền Bắc để đáp ứng nhu cầu lái thử xe của khách hàng trên cả nước theo lộ trình sau: TP. Hồ Chí Minh, Đồng Nai, Bình Dương, Kiên Giang, Đắk Lắk, Đà Nẵng, Quảng Bình, Bắc Ninh, Hà Nội, Hải Phòng, Quảng Ninh.​
Đặc biệt, đối với những tỉnh thành chưa có đại lý chính thức của GM Việt Nam gồm Kiên Giang, Quảng Bình, Hải Phòng và Quảng Ninh, các chủ sở hữu xe Chevrolet sẽ được tận hưởng dịch vụ sửa chữa lưu động, với đầy đủ quy trình tiêu chuẩn.​
Khách hàng tham gia có thể lái thử cùng lúc 5 dòng xe Chevrolet nổi bật hiện tại ở Việt Nam: Aveo, Cruze, Orlando, Captiva, Colorado. Bên cạnh đó là cơ hội bốc thăm trúng thưởng nhiều giải thưởng có giá trị như:​
11 giải Nhất – mỗi giải 01 iPhone 6 16GB;​
11 giải Nhì – mỗi giải 01 Dàn âm thanh rạp hát tại nhà DVD 5.1 kênh Sony​
11 giải Ba – mỗi giải 01 Xe mô hình Chevrolet Camaro​
65 giải Khuyến khích – mỗi giải 01 Ô (Dù) Chevrolet​
Lịch lái thử cụ thể như sau:
- 06 & 07/6: TP. Hồ Chí Minh: các đại lý Đông Đô Thành, An Thái, Sài Gòn, Việt Long​
- 10/6: Đồng Nai: đại lý Biên Hòa​
- 13/6: Bình Dương: đại lý Nam Thái​
- 17/6: Kiên Giang​
- 22/6: Đắk Lắk: đại lý Công Thành​
- 27/6: Đà Nẵng: đại lý Đà Nẵng​
- 01/7: Quảng Bình​
- 06/7: Bắc Ninh: đại lý Dương Tuấn​
- 11 & 12/7: Hà Nội: các đại lý Thăng Long và Hà Nội​
- 15/7: Hải Phòng​
- 18/7: Quảng Ninh​
Chương trình quá hoành tráng mà lại dễ gây nhầm lẫn về địa chỉ lái thử. Chẳng thể hiểu nổi.
Như dòng trên nói: - 06 & 07/6: TP. Hồ Chí Minh: các đại lý Đông Đô Thành, An Thái, Sài Gòn, Việt Long
Ok đọc như vậy em hiểu là tất cả các đại lý đều có lái thử vào các ngày đó. Nên em định đi thử Đông Đô Thành vốn ở gần nhà em.
Nhưng sau 1 giờ tìm mãi không thấy cái Đông Đô Thành ở đâu (google địa chỉ là 722 Điện Biên Phủ???), nhưng sau khi mò net tơi bời thì mới biết nó bên Thảo Điền. Rồi lại phát hiện ra chương trình lái thử thật ra ở SECC ở Q.7.
Trước đó 1 ngày em có thử vào link đăng ký lái thử thì link có cho chọn Đại Lý, chọn xong tất cả click ok thì lại bi báo lỗi... chả hiểu. Mà cũng không có được tới 1 cái official website cho chương trình, search trên google đỏ mắt không thấy, các trang web của Chevrolet thì đủ các loại trang web, nào là đại lý, nào là của ai đó rối tung rối mù lên tìm thông tin chả biết tìm đâu.
Chương trình lớn mà thông tin mù mờ, địa chỉ lái thử thật ra cũng không ở SECC mà ở 1 chỗ gần sát đó. Giống như là muốn đánh đố người đi tìm.
Ngay khi tới nơi lại hơi bực mình nữa là mình phải tự điền vào cái form dài thòng lòng giống như tới cơ quan nhà nước trong khi các hãng xe khác chỉ cần đưa bằng lái họ tự điền form cho mình, mình chỉ việc ngồi chơi. Nhân viên thì đông như quân Nguyên chỉ biết đứng nhìn.
Bác nào thông tin tổ chức sự kiện xem lại cách làm của mình đi nhé. Tổ chức mà cái chỗ tổ chức cũng không làm rõ ra được cho người ta thì quá tệ.
Ấn tượng xấu với GM rồi, riêng em thì sẽ chả bao giờ bén mảng tới nữa.

Hạng D
19/3/13
1.379
726
113
Sài Gòn
www.saigonvillas.vn
Bác a lô cho 1 bạn sale nào đó thì mọi việc sẽ được hỗ trợ nhanh hơn. Khi tới, nếu bác có thể để sale điền giúp bác thông tin vào form mà.
Chương trình quá hoành tráng mà lại dễ gây nhầm lẫn về địa chỉ lái thử. Chẳng thể hiểu nổi.
Như dòng trên nói: - 06 & 07/6: TP. Hồ Chí Minh: các đại lý Đông Đô Thành, An Thái, Sài Gòn, Việt Long
Ok đọc như vậy em hiểu là tất cả các đại lý đều có lái thử vào các ngày đó. Nên em định đi thử Đông Đô Thành vốn ở gần nhà em.
Nhưng sau 1 giờ tìm mãi không thấy cái Đông Đô Thành ở đâu (google địa chỉ là 722 Điện Biên Phủ???), nhưng sau khi mò net tơi bời thì mới biết nó bên Thảo Điền. Rồi lại phát hiện ra chương trình lái thử thật ra ở SECC ở Q.7.
Trước đó 1 ngày em có thử vào link đăng ký lái thử thì link có cho chọn Đại Lý, chọn xong tất cả click ok thì lại bi báo lỗi... chả hiểu. Mà cũng không có được tới 1 cái official website cho chương trình, search trên google đỏ mắt không thấy, các trang web của Chevrolet thì đủ các loại trang web, nào là đại lý, nào là của ai đó rối tung rối mù lên tìm thông tin chả biết tìm đâu.
Chương trình lớn mà thông tin mù mờ, địa chỉ lái thử thật ra cũng không ở SECC mà ở 1 chỗ gần sát đó. Giống như là muốn đánh đố người đi tìm.
Ngay khi tới nơi lại hơi bực mình nữa là mình phải tự điền vào cái form dài thòng lòng giống như tới cơ quan nhà nước trong khi các hãng xe khác chỉ cần đưa bằng lái họ tự điền form cho mình, mình chỉ việc ngồi chơi. Nhân viên thì đông như quân Nguyên chỉ biết đứng nhìn.
Bác nào thông tin tổ chức sự kiện xem lại cách làm của mình đi nhé. Tổ chức mà cái chỗ tổ chức cũng không làm rõ ra được cho người ta thì quá tệ.
Ấn tượng xấu với GM rồi, riêng em thì sẽ chả bao giờ bén mảng tới nữa.

Hạng C
14/12/14
670
2.655
93
Bác a lô cho 1 bạn sale nào đó thì mọi việc sẽ được hỗ trợ nhanh hơn. Khi tới, nếu bác có thể để sale điền giúp bác thông tin vào form mà.
Alo sao được khi chả thấy số dt nào hả bác? Em phải search net để tìm số của sale sao?
Có thể để sale điền? Ý bác là sao? Em phải nhờ sao? Những chỗ khác em chỉ cần đưa cái bằng lái rồi ký tên. Ở đây em tới quầy bị lạnh lùng đuổi ra tiếp tân để lấy giấy và tự điền.
Cách thông tin của chương trình dễ gây hiểu lầm là tất cả các đại lý tại tphcm đều đang có chương trình lái thử vào 6-7/6. Gây ra sự hiểu lầm này là do sự mù mờ trong việc đăng thông tin

Hạng B2
27/5/15
113
38
28
Tham gia lái thử còn có cơ hội trúng thưởng iPhone6 cùng những phần quà giá trị khác.

Hạng B1
31/3/15
67
21
18
Đây là hoạt động nằm trong kế hoạch, nhằm đẩy mạnh sự lan tỏa thương hiệu Chevrolet đến với đông đảo người tiêu dùng Việt Nam