Hạng D
14/1/13
1.774
1.581
113
e chả ưa dc cái đèn hậu của xe nha, ko biết các bác có thấy vậy ko ?

Hạng B2
16/11/16
106
44
28
35
Hà Nội
Chevrolet VN đang định hướng thế nào mà đưa ra cái giá khủng vậy. Hay công bố thật cao rồi nói khuyến mãi giảm 80 triệu như trước đây.
Cruze bản mới đã bán ra khắp các nước, V N lúc nào cũng phải vét hết hàng tồn các nơi tồi mới có bản mới. Cruze và Sorento của Kia là ví dụ cho việc này.
Em thấy cái cách mà Chevrolet tự làm mất lòng tin từ khách hàng. Trước em còn ý định ủng hộ, giờ thấy quá chán luôn ạ, cái sự coi nhẹ thị trường Việt Nam đây mà

• Like
Reactions: cruze 2016bm
Hạng D
8/5/16
2.228
6.068
113
thằng nissan sunny cũng vậy,khung sườn,máy,hộp số 4 cấp của bao nhiêu năm trước giờ vẫn xài,trong khi nissan versa ở mỹ (sunny ở mình) có 5 phiên bản thì bản gần bét nhất của nó bằng bản cao nhất của mình là sunny XVSE,chỉ nâng cấp linh tinh rồi bán hàng tồn.
riết rồi vịt mình như cái thùng rác của mấy hãng xe,đó là chưa nói đến rổ giá.:cool:
VN mình bị cái rào cảng về thuế bác ui! Đủ đồ chơi, tính năng an toàn, công nghệ mới bằng ở xứ người ta thì cái giá ko phù hợp với phân khúc của chiếc xe nữa. Bác cứ xem con Trax với Captiva là thấy rõ ah. Trách thì trách mấy ông làm chính sách, qui hoạch, chứ hãng nào kinh doanh cũng phải hướng về khách hàng.

Hạng C
15/6/16
844
1.121
93
40
gắn có cái đèn kiu nâng cấp mới . em lạy mấy cha truyền thông tiếp thị lắm. Mịa xe hơi làm như nước mắm Chinsu . quanh năm nghe Chinsu mới .Chinsu mới . Chinsu mới . tổ cha nó . nước màu pha đạm công nghiệp.
Lười đăng nhập nhưng đoc comment của bác phải đăng nhập vì bác nói quá đúng.

Hạng B1
28/10/13
62
89
18
gắn có cái đèn kiu nâng cấp mới . em lạy mấy cha truyền thông tiếp thị lắm. Mịa xe hơi làm như nước mắm Chinsu . quanh năm nghe Chinsu mới .Chinsu mới . Chinsu mới . tổ cha nó . nước màu pha đạm công nghiệp.
Việt Nam mình đổi màu sơn cũng được xem là mới bác à!
Em thì chỉ ngóng all new về thôi, không thì kệ các nhà xe tâng bốc!

• Like
Reactions: cruze 2016bm
Tập Lái
12/5/11
48
22
8
e chẳng hiểu sao có cái tựa đầu giữa hàng ghế sau mà cũng cắt mất. bài đăng hình không hợp lý hình không đồng nhất.