Hạng F
14/3/13
5.958
140.409
113
Phong Lăng Độ
Thưa các Bác & Các Mợ

Em xin mở thớt này thay lời muốn nói của các Bác & Mợ hội GMFC

Hội ngộ rồi chia tay trên một diễn đàn OS là chuyện rất bình thường trong cuộc sống hiện tại của chúng ta. Em lập thớt này để các Bác & Mợ vào chia sẽ những chuyện vui buồn trong công việc hàng ngày , giao lưu kết bạn hẹn hò bên lề .giảm bớt áp lực công việc vì bốn chữ " Cơm, Aó,Gạo , Tiền "

Rất mong các Bác & Mợ có điều gì muốn nói hãy chia sẽ cùng nhau đoàn kết và xây dựng

:3ddanhdan::3ddanhdan::3ddanhdan::3ddanhdan::3ddanhdan::3ddanhdan::3ddanhdan::3ddanhdan:

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
25/8/09
1.128
1.113
113
Đúng á, gom các anh tài vào đây cho chặt chém nhau thoải mái, chứ chặt chém trong tất cả các bài thì thương cho công trình xây dựng hội GMFC bao lâu nay của anh em quá.

• Like
Reactions: Poorguy
Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Đúng á, gom các anh tài vào đây cho chặt chém nhau thoải mái, chứ chặt chém trong tất cả các bài thì thương cho công trình xây dựng hội GMFC bao lâu nay của anh em quá.
Comment đúng nội dung thì đâu có vi phạm nội quy của OS đâu mấy bác ? Chỗ này chém gió , chỗ kia nhậu , chỗ khác chơi bời ... không lẽ chỉ có cái thớt này là sôi nổi , còn các thớt khác thì tèo
Nếu bác thương cho công trình xây dựng , thì bác phải công bằng đi ... chứ đừng có chúi vào một đề tài mà quên rằng xung quanh ta còn nhiều đề tài khác.
Nếu mà thương là thương công trình xây dựng ... xong bỏ hoang thôi