Hạng C
2/9/11
699
254
63
Bác Pô ơi em có ý kiến nhỏ dzầy bác coi được hông nha

Có chương trình nào kết hợp với hãng hoặc các bác garage/dịch vụ để "tuyên truyền" :

- Phương pháp bảo quản, vận hành xe đúng kỹ thuật ( dĩ nhiên không hẳn là đem lên hãng/garage định kỳ :) )
- Các hỏng hóc đơn giản có thể chuẩn đoán và khắc phục cho các dòng xe cũ ( như Captiva :) )
- Các options tốt được khuyến nghị nên trang bị

• Like
Reactions: Poorguy
Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
@alovend: Dạ em cũng mong muốn như vậy, em sẽ cố gắng và nhờ ace hội hỗ trợ để thực hiện chương trình này.

Hạng D
4/7/13
1.555
6.195
133
Sài Gòn
Năm nay 30-4/1-5 nghỉ dài nghe đâu chừng 5-6 ngày gì đó, nên thu xếp một chuyến off-Cam hay off-thật xa (xa hơn Nha Trang nếu đi về miền giữa hoặc kết hợp cả biển và núi) là tương đối phù hợp.

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Năm nay 30-4/1-5 nghỉ dài nghe đâu chừng 5-6 ngày gì đó, nên thu xếp một chuyến off-Cam hay off-thật xa (xa hơn Nha Trang nếu đi về miền giữa hoặc kết hợp cả biển và núi) là tương đối phù hợp.
Bác này nêu ý kiến hợp với bác Hội trưởng nè ... chờ HT vô vote cho bác nha.

Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Trước tiên Bác (mợ) cứ tham khảo thêm topic "Các thông tin hữu ích......GMFC". Sau đó cứ sinh hoạt bình thường như các thành viên khác là đã đóng góp rất nhiều cho chi hội rồi. Việc tham gia các hoạt động offline ngoài đời khó lắm đó.....sắp xếp được lúc nào hay lúc đó bác (mợ) ạ.
Chào mừng bác (mợ) đến với GMFC & friends.
Thanks bác. Offline đúng là khó thiệt, bởi e có gặp các bác cũng chả biết nói gì. Sao ko có phụ nữ ở đây nhỉ?

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Đúng rồi. Đàn ông xấu trai, xấu tính và nói nhiều như beerguy thì không welcome, mà có welcome cũng không tham gia. Còn mợ mongmanh thì welcome liền, thành viên nữ giờ đếm trên đầu ngón tay.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Tiêu chí của em là nhận định , hiểu và phát biểu nhanh , cho nên 1 thớt nếu comment thì không bao giờ quá 2 phút . Mợ cứ dùng toán học tính thử 30 phút thì sẽ có kết quả như thế nào
PS: Em không lướt qua nhiều .. vì không đủ thời gian
E nghĩ bác nên dành 30ph này post 10 bài có giá trị còn hơn 50 bài mà spam nhảm. Ng ta nói rảnh rỗi sinh nông nổi ko sai
Thậm chí e đang suy nghĩ xin bác post thoải mái trong 30ph rồi lặn nguyên ngày giùm e dc ko?
Trong cái nick beerguy này có bao nhiêu cộng sự của bác vậy? Mỗi ông 30ph làm gì các thớt ko bị bỏ bom
Một lần nữa mong các bác beerguy1,2,3...hãy tôn trọng ae gmfc và vì lòng tự trọng của mình mà post những gì đáng nói thôi nhé

• Like
Reactions: jiji70 and mongmanh