Hạng D
Quá dzữ thầy 7 :D
Quá dữ vụ gì bác :). Nhân tiện cám ơn bác đã thông báo tình hình tuyến QL19C ra tới Phú Yên và có 1 bác trên OS hình như đi cùng với em ngày đó (bác này chạy 1 mình) và có nhắn tin cho em trước và sau chuyến đi.
Em nghĩ là tuyến QL26 xuyên Ea Sô OK, mặc dù đoạn gần thủy điện Krong ...có 1 đoạn ngắn có vài ổ gà (chắc do có xe tải) nhưng không ảnh hưởng gì cho tất cả các loại xe vì đường rất vắng có thể tránh né.

• Like
Reactions: alovend
Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Tết vừa rồi gia đình e đi đường hoa mùng 1
GMFC - Hẹn hò đi chơi - gặp gỡ tết Âm Lịch 2016.

mùng 2 đi tòa thánh Tây Ninh, hồ Dầu Tiếng,núi Bà Đen

mùng 3-6 : Hà Tiên, quần đảo Hải Tặc

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Nếu em nhớ kg lầm thì nơi này là nơi tập trung của cướp biển nên mới có cái tên đó.

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
vậy có đảo d ... tặc không mấy bác để em tổ chức 1 chuyến đi chơi :)
Có ... mà bác dám đi không ? Đảo tắm tiên có đó , mà sợ người Việt mình vào không tiện thôi .. he he . Mang theo laptop cho gọn bác ơi , như vậy thì đảo to , đảo nhỏ ... gì cũng d.... tặc như bác muốn thôi .. he he

Hạng B2
7/12/10
262
268
83
hứa hẹn off hoài mà làm không được.. Vậy hẹn 1 bữa đi. ở Panorama Phú Mỹ Hưng, có quán Beer gì ah. AE giao lưu chơi chút thôi :)

• Like
Reactions: smileyjoke
Hạng B2
2/3/16
288
110
43
39
Có ... mà bác dám đi không ? Đảo tắm tiên có đó , mà sợ người Việt mình vào không tiện thôi .. he he . Mang theo laptop cho gọn bác ơi , như vậy thì đảo to , đảo nhỏ ... gì cũng d.... tặc như bác muốn thôi .. he he

ở đâu chổ nào