Hạng D
25/10/20
1.545
14.804
98
56
Sao lại lấy hoàn cảnh ra để bào chữa cho sai trái nhỉ. Sân bay TSN được tạo ra và quy hoạch quỹ đất dự trữ từ trước đó rất lâu. Sau này ai kia tự ý băm nhỏ, phân lô bán nền rồi nó mới ra như giờ. Nếu TSN được tạo ra trong giai đoạn đó thì còn thông cảm được là do đói mà không làm nổi cái gì nên hồn. Còn đằng này là kế thừa cái có sẵn và phá cho nó hỏng đi ...
có câu chuyện trong làng thiếu lâm mãi võ;một vị cao sư bùa phép võ công thâm hậu thách đấu với 1 thằng trẻ trâu yếu như xì ke,chẳng có tí võ nghệ ccc gì hết nhưng nó có súng,đoạn kết chắc bạn hiểu phần thắng nghiêng về bên nào rồi!lâu lâu kể chuyện võ vậy thôi!ai cũng có thể gặp dạng này ở nhiều lĩnh vực,thế nhé.

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
có câu chuyện trong làng thiếu lâm mãi võ;một vị cao sư bùa phép võ công thâm hậu thách đấu với 1 thằng trẻ trâu yếu như xì ke,chẳng có tí võ nghệ ccc gì hết nhưng nó có súng,đoạn kết chắc bạn hiểu phần thắng nghiêng về bên nào rồi!lâu lâu kể chuyện võ vậy thôi!ai cũng có thể gặp dạng này ở nhiều lĩnh vực,thế nhé.
Bác lang mang rồi. Nói như bác thì thà đừng nói hay hơn. Ngay từ cmt đầu của em về câu chuyện này, đâu phải để hỏi bác cái đó, cũng không đòi bác phải ý kiến mà bác trả lời như vậy làm gì ...