Hạng B2
11/10/10
128
4
18
43
TP HCM
Em chưa có 4b.Em ở Gò Vấp.Không biết em có được tham gia "OS.XNL mems ở khu vực Gò Vấp" không các Bác???

Hạng C
26/4/10
557
1
18
saigon
can_dupont paint nói:
Em chưa có 4b.Em ở Gò Vấp.Không biết em có được tham gia "OS.XNL mems ở khu vực Gò Vấp" không các Bác???

Bác đi xe " Căng Hải" cũng dc chứ cần gì ...

véo com Bác !

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Chốt ngày ra mắt đi các bác ui? Bắt đầu từ cà phê Sách ngã Năm nhé. Ngồi trên lầu ngó máy bay nói chuyện xe hơi và đi về bằng xe máy nhé các bác
.

Hạng D
25/12/08
2.083
160
63
huygb nói:
Chốt ngày ra mắt đi các bác ui? Bắt đầu từ cà phê Sách ngã Năm nhé. Ngồi trên lầu ngó máy bay nói chuyện xe hơi và đi về bằng xe máy nhé các bác
.
Hei dà, lại nghe mùi càphê đâu đây nữa rồi. Bác cho em cái địa chỉ cụ thể đi bác. Thú cái thực là khu Gò té em mù tịt, chỉ biết mấy đườgn lớn mà em đã từng đi thôi. Từ Củ chi chạy xuống Gò té chắc gần hơn Bình Thạnh hay Thủ Đức bác nhể.
Làm ơn thì làm cho trót, cho cái địa chỉ xong, bác vẽ luôn đường cho hưu em đây chạy nha bác. Chứ để em lòng vòng Gò té xong đến dc quán là mọi người đã ra về thì tội em lắm lắm ạ.

Hạng D
23/3/10
1.251
1.170
143
Em thấy chỗ cafe Country House - Phan Văn Trị gần Thống Nhất chỗ để xe vô tư free chỉ có giá thức uống hơi lầu so với lá, bù lại mấy chỗ khác giá lá + xiền giữ xe = lầu

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
Quán nằm ngay chỗ này nha các bác.   

Welcome all.

Last edited by a moderator:
Hạng C
26/4/10
557
1
18
saigon
RubyKid nói:
huygb nói:
.
Hei dà, lại nghe mùi càphê đâu đây nữa rồi. Bác cho em cái địa chỉ cụ thể đi bác. Thú cái thực là khu Gò té em mù tịt, chỉ biết mấy đườgn lớn mà em đã từng đi thôi. Từ Củ chi chạy xuống Gò té chắc gần hơn Bình Thạnh hay Thủ Đức bác nhể.
Làm ơn thì làm cho trót, cho cái địa chỉ xong, bác vẽ luôn đường cho hưu em đây chạy nha bác. Chứ để em lòng vòng Gò té xong đến dc quán là mọi người đã ra về thì tội em lắm lắm ạ.

Book Cafe : 03 , Nguyễn Oanh , P10 , Gò Vấp ( lầu 3)
Bác đi từ ngã tư ga về hướng SG  theo đường Nguyễn Oanh , qua ngã tư Phan văn Trị, cách ngã năm chuồng chó khoảng 300m bên tay phải là nhà sách Phương Nam , Trên lầu 3 là book cafe.

vài tấm hình chụp sáng nay bằng DT cùi bắp:

Hạng B2
13/6/07
405
16
18
56
TP HCM
Như vậy kết luận là ở chổ nào vậy các bác, để em tham gia, em đang ở P.16 đây. Cafe book thì để xe ở đâu vậy bác, em thấy ở quán bên hông CV gia định cũng tốt.
Nếu đươc off xong mình đu luôn lên H20 giao lưu luôn coi như ra mắt luôn nhe các bác :)

Last edited by a moderator: