Hạng F
29/10/16
11.583
22.224
113
Pháp
phủ gầm có tính là độ xe ko ta?
Hoàn toàn là không .... Vì nó không ảnh hưởng, thay đổi đến cấu trúc chính của xe ....
Có bác nào vừa đi đăng kiểm về không, cập nhật tình hình cho ae tham khảo với
Hình như em là một trong những mem chống độ chế lung tung, những thời kỳ vào những năm tháng trước ...em cũng bị anh em độ chế ....lên chém tơi bời kìa ...Nhưng bây giờ thì bị đăng kiểm chém ngược lại ....

Bác nhớ ...làm bài tiếp về kiểm tra, bảo dưởng thắng nha ...
Sau đó là ..kiểm tra xe cũ mua lại ...chưa xong...

• Like
Reactions: Kitaro
Hạng B1
14/11/07
54
4.246
83
Ông bạn chạy xe bên ghế tài có cái lót ghế bằng gỗ, ngồi cũng 5 năm mà vừa rồi đăng kiểm ông cũng tháo ra luôn, cho chắc. Bị hù quá nên thôi về gin hết cho xong.

Chuyện nghe thấy buồn cười nhưng thật 100%

• Haha
Reactions: Osin and CuBiMi
Hạng B2
26/4/09
110
352
63
Thứ 7 tuần này mình đi đăng kiểm xe ở Cát Lái, không biết phải bắt đầu đi từ 4g sáng kịp không các anh? Xe mình CRV 2014 đã thay đầu CD bằng màn hình DVD có phải thay lại đầu CD zin (mình còn giữ) ko các anh? Có phải mua bảo hiểm trách nhiệm dân sự không? Cảm ơn.

Hạng B1
14/11/07
54
4.246
83
Thứ 7 tuần này mình đi đăng kiểm xe ở Cát Lái, không biết phải bắt đầu đi từ 4g sáng kịp không các anh? Xe mình CRV 2014 đã thay đầu CD bằng màn hình DVD có phải thay lại đầu CD zin (mình còn giữ) ko các anh? Có phải mua bảo hiểm trách nhiệm dân sự không? Cảm ơn.

Thay màn hình DVD: không sao. Trên FB có nhiều trả lời nội dung này rồi.

Bảo hiểm trách nhiệm dân sự bắt buộc: lúc nộp cavet vào làm thủ tục họ không bắt buộc. Nhưng họ có hỏi anh có muốn mua luôn không, vì thường chỗ đăng kiểm có bán luôn, mắc hơn tự mua vài chục ngàn. Bữa ở Hồng Hà họ bán 520k thì phải.

Hạng B1
14/11/07
54
4.246
83

lên tới cái báo Đảng này coi cho nó yên tâm :)

• Haha
Reactions: Khaipy
Hạng F
29/10/16
11.583
22.224
113
Pháp
Góc chia sẻ kinh nghiệm đăng kiểm

Vậy xe nầy có được gọi là dán décal , độ đèn và thay đổi kết cấu không đúng với nhà sản xuất không vậy các bác:):):)